• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về Upgrade vps Google

SheetLy

Junior
Reactions
154
MR
0.012
Giúp mình với, mình vừa tạo 1 tài khoản vps của GG, lúc tạo xong thấy trên góc nó ghi là "Upgrade your account, your free trial only 300$ 60day".
Sau đó mình chót bấm vào Upgrade, vậy không biết là khi dùng vps thì GG nó có trừ tiền của mình ko hay vẫn cho mình trial 60 ngày hả các bạn

dùng hết 300$ nó sẽ bắt đầu trừ vào visa của bạn nhé,hết 300$ cancel là ok

dùng hết 300$ nó sẽ bắt đầu trừ vào visa của bạn nhé,hết 300$ cancel là ok
thanks bạn nhé. thế mình có cái coupon 500$ đấy thì có dùng được nhiều lần ko. nếu mình tạo nhiều tài khoản khác nhau xong add nhiều coupon thì có bị nó block ko nhỉ

vẫn còn reg bt đc à , chưa sụp à :(

thanks bạn nhé. thế mình có cái coupon 500$ đấy thì có dùng được nhiều lần ko. nếu mình tạo nhiều tài khoản khác nhau xong add nhiều coupon thì có bị nó block ko nhỉ

mỗi cou chỉ add đc 1 tài khoản bạn nhé:)

visa acb :) ! reg bình thường

cho mình hỏi thêm là cái tài khoản gg vps mình có 300$ trial với 500$ coupon, giờ tạo thêm vps thì nó trừ tiền khuyến mại hay nó trừ tiền trong thẻ của mình vậy

nó sẽ trừ khuyến mãi trước...hết tiền khuyến mãi mới trừ trong thẻ...

cho mình hỏi thêm là cái tài khoản gg vps mình có 300$ trial với 500$ coupon, giờ tạo thêm vps thì nó trừ tiền khuyến mại hay nó trừ tiền trong thẻ của mình vậy

bác dùng cả ngìn đô mà thẻ bác không có tiền thì cũng không sao , đến hạn ko có tiền thanh toán thì sus acc là cùng thôi :)

tại vì lúc đăng ký mình dùng thẻ thật, chỉ sợ cuối tháng nó làm cái bill 1k$ về chắc chớt :D:D

Up lên thì nó trừ tiền trong thẻ nhé! add coupon 500$ thì dùng để ý nhé hết nó trừ tiền trong thẻ các bác đấy! Còn vấn đề khi add thẻ chính chủ nữa là khi dùng gần hết credit của code 500$ thì gỡ hết VPS dell luôn cái project dis billing nhé, không thì đầu tháng nhận tin vui :))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,026
171,076
Latest member
cikimelog

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom