Hỏi về tool xóa info hoặc changer user agent máy IOS !!!

oooooooooo

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Em cần tool đổi thông số máy để chiến off IOS,nhu cầu không cao,chỉ chiến incent thôi ! Các bác có ai biết thì giới thiệu tool giùm em với !

Tìm thông tin thì loạn quá,nào là tool 400k,tool 500k,tool 3 củ 6 củ 15 củ....Chả biết thế nào mà lần... !!!!

Nhân đây em xin hỏi luôn iphone đã JB mới cài đc tool đúng ko ah ?? JB thì các game trên store vẫn tải bt chứ ? Em thấy có bác bảo máy JB net nó check ra nên 1 số game ko lead @@ Chả hiểu ntn nữa

Em cần tool đổi thông số máy để chiến off IOS,nhu cầu không cao,chỉ chiến incent thôi ! Các bác có ai biết thì giới thiệu tool giùm em với !

Tìm thông tin thì loạn quá,nào là tool 400k,tool 500k,tool 3 củ 6 củ 15 củ....Chả biết thế nào mà lần... !!!!

Nhân đây em xin hỏi luôn iphone đã JB mới cài đc tool đúng ko ah ?? JB thì các game trên store vẫn tải bt chứ ? Em thấy có bác bảo máy JB net nó check ra nên 1 số game ko lead @@ Chả hiểu ntn nữa

co tool 20 cu ne bac, lam con nao cung lead luon a

Con gà con như em thì làm ăn nhỏ thôi,lấy ngắn nuôi dài ! Kiên trì ắt thành công bác ah ! Chứ trình thấp mà húng mấy cài đẳng cấp cao thế sợ ngã gãy cổ =) Thank bác

tools 20 củ mặt mũi thế nào nhỉ :D
tool 20 cu nhu tool 10 cu nhung giao dien dep hon tinh nang hon
fix hau het JB detect.
chang all ver model carier,
change name from text import
fake LAN IP

sài tool 10tr fake đi bác @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895