Hỏi về tool xóa info hoặc changer user agent máy IOS !!!

oooooooooo

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Em cần tool đổi thông số máy để chiến off IOS,nhu cầu không cao,chỉ chiến incent thôi ! Các bác có ai biết thì giới thiệu tool giùm em với !

Tìm thông tin thì loạn quá,nào là tool 400k,tool 500k,tool 3 củ 6 củ 15 củ....Chả biết thế nào mà lần... !!!!

Nhân đây em xin hỏi luôn iphone đã JB mới cài đc tool đúng ko ah ?? JB thì các game trên store vẫn tải bt chứ ? Em thấy có bác bảo máy JB net nó check ra nên 1 số game ko lead @@ Chả hiểu ntn nữa

paypal123

Banned
Reactions
236
MR
0.000
Chat with me via Skype
Em cần tool đổi thông số máy để chiến off IOS,nhu cầu không cao,chỉ chiến incent thôi ! Các bác có ai biết thì giới thiệu tool giùm em với !

Tìm thông tin thì loạn quá,nào là tool 400k,tool 500k,tool 3 củ 6 củ 15 củ....Chả biết thế nào mà lần... !!!!

Nhân đây em xin hỏi luôn iphone đã JB mới cài đc tool đúng ko ah ?? JB thì các game trên store vẫn tải bt chứ ? Em thấy có bác bảo máy JB net nó check ra nên 1 số game ko lead @@ Chả hiểu ntn nữa

Con gà con như em thì làm ăn nhỏ thôi,lấy ngắn nuôi dài ! Kiên trì ắt thành công bác ah ! Chứ trình thấp mà húng mấy cài đẳng cấp cao thế sợ ngã gãy cổ =) Thank bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom