Ask Hỏi về tool auto mở các app trong BS, tool RRS có làm được

cankeo12

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình cần tool mở hết các app hôm qua tải trong BS rồi tự đóng. Liệu cái RRs có làm được không vậy
Mình dùng macro auto trên BS nhưng không hiểu sao win chính thì nhận diện được hình ảnh BS , còn win ảo thì không nên không dùng auto được.
Bác nào giúp với
À mà acc này clone cái. Acc chính đủ 30 ngày chưa đóng được tiền:oops:

chỉnh lại tọa độ điểm hoặc màu của bs trên máy ảo nhé , nhiều lúc màu nó khác nhau , còn giàu có thì cứ thuê coder làm riêng 1 tool vài củ xài lâu dài

chỉnh lại tọa độ điểm hoặc màu của bs trên máy ảo nhé , nhiều lúc màu nó khác nhau , còn giàu có thì cứ thuê coder làm riêng 1 tool vài củ xài lâu dài
chỉnh kiểu gì hả bác. giúp em 1 chút. E chỉnh độ phân giải rồi mà vẫn không được. hay do card win ảo thấp quá nên ko được nhỉ

Mình cần tool mở hết các app hôm qua tải trong BS rồi tự đóng. Liệu cái RRs có làm được không vậy
Mình dùng macro auto trên BS nhưng không hiểu sao win chính thì nhận diện được hình ảnh BS , còn win ảo thì không nên không dùng auto được.
Bác nào giúp với
À mà acc này clone cái. Acc chính đủ 30 ngày chưa đóng được tiền:oops:
Ví dụ cho thớt 1 lệnh để open app nhé , lệnh này là mở app xchange :)
cmd /C "adb connect 127.0.0.1:5555"
cmd /C "adb -s 127.0.0.1:5555 am start -n app.xchangerplus/.MainActivity"
cmd /C "exit"

Ví dụ cho thớt 1 lệnh để open app nhé , lệnh này là mở app xchange :)
cmd /C "adb connect 127.0.0.1:5555"
cmd /C "adb -s 127.0.0.1:5555 am start -n app.xchangerplus/.MainActivity"
cmd /C "exit"
Bác ơi. Có loại lệnh nào mà mở 1 app ra. xong trong app đó có đường dẫn đến app 2 , bấm vào sẽ mở app 2. e cần lệnh kiểu như thế. chứ mở luôn 1 app thì e cũng mới tìm ra rồi

Bác ơi. Có loại lệnh nào mà mở 1 app ra. xong trong app đó có đường dẫn đến app 2 , bấm vào sẽ mở app 2. e cần lệnh kiểu như thế. chứ mở luôn 1 app thì e cũng mới tìm ra rồi
ca này chịu nghe có vẻ khó hiểu , sao trong app lại có đường dẫn đến app khác đc nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week