Help Hỏi về thằng Awesomenesstv

phaptran

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Insuree Balance
0
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
1.Thằng này an chia như thế nào các bác
2.Điều kiện để gia nhập em nó
3.Đánh giá của các bác về ẻm...

thằng này scam rồi,đừng vào nhé
mình có quen 1 thằng chơi site này và tháng nào cũng pay 1k8$, tính lên đây hỏi nó như nào để tham gia

k rõ,vì mình thấy nhiều người phàn nàn k đc nó pay nên cảnh báo cậu vậy thôi :)

k rõ,vì mình thấy nhiều người phàn nàn k đc nó pay nên cảnh báo cậu vậy thôi :)
mình có quen 1 thằng chơi site này và tháng nào cũng pay 1k8$, tính lên đây hỏi nó như nào để tham gia

Vẫn đc pay đều, ko scam nhé! (Proof tháng 5 và tháng 6 của mình)
Do nhiều channel ko đủ min 100$ nên ko nhận đc thanh toán , lại đi đồn nó scam thôi
Net này nhận thẳng vào luôn ko cần đòi hỏi view,sub, nhưng phải đủ 100$ mới thanh toán, đủ kiên trì thì chơi
Ăn chia 80/20

Do nhiều channel ko đủ min 100$ nên ko nhận đc thanh toán , lại đi đồn nó scam thôi
Net này nhận thẳng vào luôn ko cần đòi hỏi view,sub, nhưng phải đủ 100$ mới thanh toán, đủ kiên trì thì chơi
Ăn chia 80/20

net này k có lịch pay à,sao 1 thagns ngày 13,tháng ngày 23 thế cậu?

Ăn chia 80/20

Bác ơi ,em đang chơi GA và đang bị 301 từ hôm qua tới giờ,nếu bjo em đổi qua net thì còn bị 301 nữa k

net này k có lịch pay à,sao 1 thagns ngày 13,tháng ngày 23 thế cậu?

Cái đó mình cũng ko rõ, vì mình chơi nhiều net nên cũng ko ngóng lắm, cứ cuối tháng thì vô check từng acc thôi.

Bác ơi ,em đang chơi GA và đang bị 301 từ hôm qua tới giờ,nếu bjo em đổi qua net thì còn bị 301 nữa k

GA hay net thì 301 vẫn là 301 nhé :v

Ăn chia 80/20

Thằng này bao lâu là chấp thuận vậy bác?Em mới apply và xác nhận mọi thứ rồi vẫn chua thấy" đối tác ytb"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom