• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về SSH US

svg1326

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Mấy bác cho mình hỏi thấy mấy bạn hay nói tới cái SSH nhưng ko biết là cái gì, ai cho mình biết cái này là gì mua ở đâu, bao nhiu 1 con giùm nhé

Mấy bác cho mình hỏi thấy mấy bạn hay nói tới cái SSH nhưng ko biết là cái gì, ai cho mình biết cái này là gì mua ở đâu, bao nhiu 1 con giùm nhé
mmo có nhiều tool free đó cậu, còn giá ssh thì tùy vào công việc của bạn là gì, ssh ngon thì seller bán 0.25/1 con ấy.

Upvote 0
nó có dạng ip | user | pass ví dụ : 50.129.67.7 admin admin
cậu có thể học cách sử dụng ssh trên youtube có video cậu nhé.
về ssh thì nói sơ qua thì chả khác gì sock, chỉ có điều sock thì thời gian sống ngắn hơn rất nhiều so với ssh cậu nhé.
còn nếu cần mua ssh thì inbox mình. mình sẽ supot cậu từ cách dùng đến cách cài tool nhé. ^^!
nhớ ngày xưa lúc mới vào 4r còn bỡ ngỡ, còn phải hỏi nhiều nên hiểu hoàn cảnh của cậu :)

Upvote 0
tool mmo free nhiều lắm...cậu không cần mua bởi seller làm gì

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back