• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

hỏi về SR.MEMBER

s2upins2

Senior
Reactions
83
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
các pro cho em hỏi tí về SR.MEMBER tí em thấy trong forum có 1 số người lên Sr.member từ rất sớm VD 261post 41thanked đã được lên rồi mà em cũng thấy 1 số người mãi không lên nổi ai giải thich dùm em cái :binhsua04:

Bạn dep tiền vào là được thôi mà :m021:

:)) tiền đâu mà dep , dep vào làm gì chả được cái gì mn tin mình là chinh :))

Upvote 0
cài này thì quan tâm làm gì. kiếm tiền mới quan trọn g :m018:

Upvote 0
Lên sr.member để scam ah... sao fải thik sr.member????
Bác này gần 400 mà chưa được lên, chắc bị mod nào me rồi, cẩn thận bị ban nhá bác có vài trường hợp cao post mà bị ban đó hehe!
Em đã lên rồi kaka yêu 4rum quá!

Upvote 0
lên đc thì lên admin luôn nó mới ngon còn ko thì cứ bt mà sống thôi. wan trọng là kiếm đc nhiều money

Upvote 0
cài này thì quan tâm làm gì. kiếm tiền mới quan trọn g :m018:

em thabacaszzs teppi này spam nhanh nè,mới hơn một tháng mà lên sr rồi, có kinh nghiệm gì chia sẻ anh em cái !:binhsua104:

Upvote 0
:m096::m096::m096::m096::m096::m096: làm biếng post như ta thì còn lâu mới lên Sr.. .............. kệ thôi................:m096::m096::m096::m096:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom