Ask hỏi về spam sub

tungle

Junior
Reactions
28
MR
0.009
mình tính reg gmail rồi làm tool auto sub, like. ỗi nick sẽ đăng nhập trên 1 ip khác nhau và mỗi lần xong 1 nick thì xóa data trình duyệt thì liệu có bị google quét và khóa nick ko ạ. xin cảm ơn

Bạn xóa được dữ liệu trên hệ thống của google thì không bị quét.

mình tính reg gmail rồi làm tool auto sub, like. ỗi nick sẽ đăng nhập trên 1 ip khác nhau và mỗi lần xong 1 nick thì xóa data trình duyệt thì liệu có bị google quét và khóa nick ko ạ. xin cảm ơn
đc nhé => mỗi 1 gmail bạn login trên 1 con vps khác nhau là đc

vậy nếu 1 ngày mình tăng 1k sub liệu có ổn ko b
nếu làm tay thì hơi căng
nhưng nếu làm = tool thì khá là ổn
nếu làm = tool thì khả năng mở thành dịch vụ luôn cũng đc :D

HIHI. đang tính làm tool mà sợ chạy nó khóa
test từ từ thôi, chứ sợ mà ko test thì bao giờ mới có kết quả

ko die k tính tiền nhé b, mail new sẽ k có cách nào sub mà k die đâu. đã thử và sml rùi nà.
những bro bán sub là họ dùng kênh cổ có sẵn trust cao. log nhiều vps khác nhau để sub, chứ k đơn giản như b nghĩ đâu

Thời gian tăng sub đó bạn dành mà nghiên cứu làm video chất lượng còn hiệu quả hơn đó, video hay, kênh tốt thì người dùng tự đăng kí thôi

vậy những dịch vụ họ bán cả ngàn sub và view thì họ làm cách naò bạn? mình newbie nên ko rõ ...:)
xây dựng 1 cộng đồng, nó làm dịch vụ bán sub, và người sub là những thành viên trong cộng đồng đó
khi họ sub thì họ đc trả tiền, thằng chủ web cũng đc tiền và tiền là do thằng cần tăng sub trả

tóm tắt -> bạn cần tăng sub, bạn xòe tiền ra -> bạn đưa thằng chủ web -> chủ web đưa lại cho thành viên -> bạn đc tăng sub từ thành viên

xây dựng 1 cộng đồng, nó làm dịch vụ bán sub, và người sub là những thành viên trong cộng đồng đó
khi họ sub thì họ đc trả tiền, thằng chủ web cũng đc tiền và tiền là do thằng cần tăng sub trả

tóm tắt -> bạn cần tăng sub, bạn xòe tiền ra -> bạn đưa thằng chủ web -> chủ web đưa lại cho thành viên -> bạn đc tăng sub từ thành viên
cảm ơn bạn nhé! :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week