• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Hỏi về site Pandaresearch.com ???

fanduy123

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình Hình Là Em Mới Đăng Kí Tài Khoản Được Cộng 3$. Mới Chiến Được 1 Survey được 0.3$. Các Survey còn lại chịu không ăn được. Bác nào chiến site này chưa ak? Site này có uy tín không? :binhsua02:

Không thấy Pro nào vậy? :binhsua11:

mấy cái này tự mày mò thôi bạn. ng ta chỉ thì ng ta hết làm ăn rùi
Tham gia MMO4ME được cả tháng rồi mà chưa thấy bác nào chỉ cho cái gì? Chán quá ak! :binhsua11:

Haizz! Bác nào biết bác Hà học Kinh Doanh Công Nghệ không?:binhsua11:

Tham gia MMO4ME được cả tháng rồi mà chưa thấy bác nào chỉ cho cái gì? Chán quá ak! :binhsua11:

mèn ơi, cả tháng luôn, quá dữ, ng ta có khi phải tự mày mò gần nửa năm, bạn cả 1 tháng mà không dc ai chỉ luôn :binhsua08:

chờ có người bón cơm cho ak, tự đi trồng lúa đi :binhsua16:
Thì em có hỏi cái gì về kĩ thuật đâu! Em chỉ hỏi mấy câu bình thường như bao câu hỏi của member khác thôi! :binhsua04:

- - - Updated - - -

trước hay làm em off panda này mà, point cao, 1 thời đã qua :binhsua04:
Sao giờ không làm nữa vậy anh? :binhsua11:

- - - Updated - - -

mèn ơi, cả tháng luôn, quá dữ, ng ta có khi phải tự mày mò gần nửa năm, bạn cả 1 tháng mà không dc ai chỉ luôn :binhsua08:
Hỏi mỗi cái uy tín của site thôi mà.. Hỏi cách làm đâu mà dữ vậy! :binhsua08:

Ko ăn đc đâu , đừng có cố làm gì :)
How are payments made?

Panda Research process 100% payments by PayPal, it is the most easy and convenient way to send and receive money online. You can Register with paypal by going to www.paypal.com. PandaResearch will make payment to users having US verified primary PayPal account only. For more information, please visit Paypal.com.

p/s : Chủ topic đang hỏi làm offer tại site panda research chứ ko phải hỏi làm con panda research từ các Net khác ,mấy bác hình như đang bị nhầm lẫn =))

Last edited by a moderator:
Ko ăn đc đâu , đừng có cố làm gì :)

p/s : Chủ topic đang hỏi làm offer tại site panda research chứ ko phải hỏi làm con panda research từ các Net khác ,mấy bác hình như đang bị nhầm lẫn =))
Thanks bac! :binhsua46:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,981
Latest member
letuanred
Back
Top Bottom