• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về robot tự động

thekid000

Newbie
Reactions
4
MR
0.002
tình hình là e thấy nhiều forex co cho chức năng chơi robot ,kiếm lợi nhuận từ 30% den 50 % .Sự thật có phải vậy ko.thanks cac bác

Nếu toàn lời thì ngta cắm nhà đi chơi rồi bạn :)

tình hình là e thấy nhiều forex co cho chức năng chơi robot ,kiếm lợi nhuận từ 30% den 50 % .Sự thật có phải vậy ko.thanks cac bác
Sự thật phũ phàng ko phải như vậy bác.
Nếu bác muốn có thể sử dụng tài khoản PAMM, em biết bên sàn Alpari chơi tài khoản PAMM hiệu quả lắm. Nhiều pro trader tập trung ở đó.

bạn có thể nói rõ hơn ko ,tài khoản pamm là sao ,có robot tu dong ah ,dau tư toi thiểu nhiu
Tài khoản PAMM: Percentage Allocation Management Module tạm dịch là Module quản lý phân bổ phần trăm, có nghĩa là bạn copy lệnh của 1 pro nào đó, bạn sẽ phải chi % cho pro đó. Còn robot là hoàn toàn tự động, bạn cài 1 đoạn mã trên mt4 của bạn, nó sẽ tự động vào lênh/đóng lệnh theo chương trình đã được lập trình sẵn.

Robot giao dịch tự động cũng khá phổ biến, nhưng phải sàn cho phép và hỗ trợ mới được. Một số robot cũng được share free nhưng một số phải mua. Mình thấy dùng robot thôi thì đầu tư vào tài khoản PAMM cũng được.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom