• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hỏi về pokerstars

HommeDucan

Banned
Reactions
3
MR
0.000
Tình hình em có tạo 1 acc bằng poker stars, add thử 20$ bằng webmoney vào rồi mà chắc thiếu 1 bước gì đó, nên tạm thời nó khóa tài khoản để xác thực. E cũng gửi mail cho nó rồi mà nó trả lời ko hiểu lắm. Bác nào rành chỉ giùm e với ạ

Attachments

235 KB · Views: 83
gui hình gì mà no' không mở dc kìa thớt......??? ma sao mình nạp cả entropay va WMZ gần cả 200$ rùi ma đâu thấy đòi xác thực j đâu ta, co' khi nào khi rut' tiền no' đòi không trời.....:eek::eek:

chắc no thấy trùng ip hoặc gì đấy,up cho pro vào giúp.Trước mình cũng bị nó đòi lằng nhằng quá tức nên nghỉ luôn star :D,mà chắc cũng ko sao

Tình hình em có tạo 1 acc bằng poker stars, add thử 20$ bằng webmoney vào rồi mà chắc thiếu 1 bước gì đó, nên tạm thời nó khóa tài khoản để xác thực. E cũng gửi mail cho nó rồi mà nó trả lời ko hiểu lắm. Bác nào rành chỉ giùm e với ạ

Nó nói trong mail là ko thể mở file cmnd bạn gửi yêu cầu gửi lại và tốt nhất là gửi 1 tấm hình mà bạn cầm cmnd trong tay sao cho thấy mặt thật

> Giải pháp là chụp 1 tấm hình mà tay đang cầm cmnd sao cho thấy được cmnd (đọc được chữ) và thấy mặt mình sau đó lưu đuôi dạng ảnh jpg (đuôi dễ đọc) gửi lại cho nó khả năng là được vì dù sao với người mới nó mong nhận đc tiền dep mà :D

Bọn Pokerstars là bọn support tốt và nhanh nhất trong các sàn poker hoặc thậm chí là các site chơi gambling online. Chỉ cần bạn không cheat multi account thì kiểu gì nó cũng sẽ mở cho bạn, nó cần người chơi chứ chả bao giờ nó đuổi người chơi. Chưa bao giờ mình phải có bất kì lo lắng gì với vấn đề tài khoản ở pokerstars cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,967
Latest member
hellohoang
Back
Top Bottom