Ask Hỏi về Poker Tracker 4

clbpoker

Junior
Reactions
16
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Bình thường mình chơi poker trên máy tính thì các thông số về hands, profits... đều hiển thị trên poker tracker 4. Nhưng sáng nay mình chơi trên điện thoại, tối về mở máy tính ra thì thấy các hands và profits của session chơi trên điện thoại lúc sáng không được hiển thị trên PT4.
Có bạn nào biết vì sao và khắc phục như thê nào không?

Bình thường mình chơi poker trên máy tính thì các thông số về hands, profits... đều hiển thị trên poker tracker 4. Nhưng sáng nay mình chơi trên điện thoại, tối về mở máy tính ra thì thấy các hands và profits của session chơi trên điện thoại lúc sáng không được hiển thị trên PT4.
Có bạn nào biết vì sao và khắc phục như thê nào không?

Bạn chơi trên máy tính thì hand history của mỗi game được lưu vào ổ cứng trên máy tính của bạn. > PT4 nó Get hands history từ ổ cứng trên máy tính.

Chơi trên điện thoại thì:
1. Là nó ko có save hands history lại.
2. Nếu có save thì nó save trên điện thoại chứ có save vào ổ cứng của máy tính đâu!

Last edited:
Lạy thánh, thế cũng phải hỏi
Mà nói thật xác định chơi poker nghiêm túc thì bác vứt cái điện thoại đi, chỉ phòng trường hợp mất điện hay mấy mạng thôi. Chơi điện thoại rất hay cái kiểu rảnh rảnh, đầu óc lơ mơ gõ spin với head up các kiểu cuối cùng thua để đít ra :D

Cám ơn các bác. Mình cũng chỉ chơi vui thôi.

lạy bạn, chơi trên điện thoại bắt nó tự đồng bộ trên pt4 , chơi vui ko cần dùng hud đâu, thoải mái phang giải trí đi :D

Em xin tự gạch :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,374
172,477
Latest member
nguyenhoanghau

Most discussed of week

Most discussed of week

Back