• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Hỏi về PO ko chuyển $ cho người khác được

schema

Junior
Reactions
15
MR
0.003
hi các bác ạ, tình hình là e mới nhận đc hơn trăm $ từ net về nó đã trừ phí 34$ rồi mà giờ e chuyển $ cho người khác để bán nó báo thế này ạ . đã pm suport vn lẫn gửi ticket mà gần cả tuần ko thấy hồi âm gì ko biết bọn này làm ăn có trách nhiệm với khách hàng ko nữa .

po bên nhận tiền chưa có giao dịch từ site bạn sẽ ko gửi đc cho người đó nhé

hi các bác ạ, tình hình là e mới nhận đc hơn trăm $ từ net về nó đã trừ phí 34$ rồi mà giờ e chuyển $ cho người khác để bán nó báo thế này ạ . đã pm suport vn lẫn gửi ticket mà gần cả tuần ko thấy hồi âm gì ko biết bọn này làm ăn có trách nhiệm với khách hàng ko nữa .
Net còn paid thì xin 1 slot paid về PO mình nha

Bạn phỉa chat support và hình như bạn chưa được verify ACH payment

po bên nhận tiền chưa có giao dịch từ site bạn sẽ ko gửi đc cho người đó nhé
PO mình chưa giao dịch mà vẫn nhận được tiền từ PO khác gửi sang mà
Phí có 29.05$ thôi chứ nhỉ?

mình gửi mail cho support và đc trả lời đây, gửi thớt đang quan tâm nhé

Cám ơn email của bạn. Dịch vụ Chuyển Khoản Sang Tài Khoản Khác (Make A Payment) được thực hiện với các điều kiện sau :

-Cả hai thẻ đều đã được kích hoạt.
-Cả hai thẻ phải có đối tác hỗ trợ dịch vụ này ( phần này mình kiểm tra thì thấy thẻ của bạn được hỗ trợ bạn nhé)
-Cả hai thẻ đều đã nhận được thanh toán vào tài khoản trước đó từ đối tác 200$ trở lên.
Có những điều kiện đó thì dịch vụ sẽ tự động được kích hoạt. Rất tiếc tài khoản của bạn chưa nhận được thanh toán từ đối tác công ty nào nên dịch vụ này chưa được kích hoạt cho tài khoản của bạn.

Trân trọng,
Elly
Hỗ trợ khách hàng

Bạn nào còn nhận PO từ Net, nhận về PO của mình, fee hoặc rate thương lượng giá tốt cho các bạn nha.

chỗ bank us ấy. up ID chỗ đó lên vài hôm là send được. Bị quá nhiều lần rồi

nói chung phải nhận tiền từ net đã up ID đầy đủ lên sau đó mới chuyển được , với lại ac nhận củng phải đầy đủ thông tin đã với cũng đã nhận được tiền từ net đã.

mình gửi mail cho support và đc trả lời đây, gửi thớt đang quan tâm nhé

Cám ơn email của bạn. Dịch vụ Chuyển Khoản Sang Tài Khoản Khác (Make A Payment) được thực hiện với các điều kiện sau :

-Cả hai thẻ phải có đối tác hỗ trợ dịch vụ này ( phần này mình kiểm tra thì thấy thẻ của bạn được hỗ trợ bạn nhé)
-Cả hai thẻ đều đã nhận được thanh toán vào tài khoản trước đó từ đối tác 200$ trở lên.
Có những điều kiện đó thì dịch vụ sẽ tự động được kích hoạt. Rất tiếc tài khoản của bạn chưa nhận được thanh toán từ đối tác công ty nào nên dịch vụ này chưa được kích hoạt cho tài khoản của bạn.

Trân trọng,
Elly
Hỗ trợ khách hàng
Mình có 1 tài khoản PO, đã nhận thẻ từ 1 năm trước rồi, lúc đấy chưa có nhu cầu sử dụng nên để yên vậy cho tới hôm nay mình muốn sử dụng lại thì muốn có tiền phải làm sao bác ? Mua PO từ tài khoản khác có đc ko ??
Với lại mình thấy phí thường niên gì đó 29.99$ , mình ko thấy PO nhắc nhở yêu cầu đóng gì cả ?? vậy là mình khỏi đóng à ??
Mong bac giải đáp hộ, cam ơn bac :)

Mình có 1 tài khoản PO, đã nhận thẻ từ 1 năm trước rồi, lúc đấy chưa có nhu cầu sử dụng nên để yên vậy cho tới hôm nay mình muốn sử dụng lại thì muốn có tiền phải làm sao bác ? Mua PO từ tài khoản khác có đc ko ??
Với lại mình thấy phí thường niên gì đó 29.99$ , mình ko thấy PO nhắc nhở yêu cầu đóng gì cả ?? vậy là mình khỏi đóng à ??
Mong bac giải đáp hộ, cam ơn bac :)

Mình có 1 tài khoản PO, đã nhận thẻ từ 1 năm trước rồi, lúc đấy chưa có nhu cầu sử dụng nên để yên vậy cho tới hôm nay mình muốn sử dụng lại thì muốn có tiền phải làm sao bác ?

Contact với Payoneer mở lại tài khoản.

Mua PO từ tài khoản khác có đc ko ??

-Cả hai thẻ phải có đối tác hỗ trợ dịch vụ này.
-Cả hai thẻ đều đã nhận được thanh toán vào tài khoản trước đó từ đối tác là công ty từ 200$ trở lên.
Có những điều kiện đó thì dịch vụ sẽ tự động được kích hoạt.

Sẽ tự bị trừ khoản này nếu bạn nhận được tiền từ công ty chuyển vào.

chỗ bank us ấy. up ID chỗ đó lên vài hôm là send được. Bị quá nhiều lần rồi
Có cần cả Questionnaire ko bro ?

Last edited:
muốn gửi đc tiền đi trước tiên bạn phải nhận đc thanh toán tầm 200$ đã sau đó mới đến đoạn very ID

muốn gửi đc tiền đi trước tiên bạn phải nhận đc thanh toán tầm 200$ đã sau đó mới đến đoạn very ID

Thế verify ID trước khi nhận $ ko được à bro ?

Mình thấy account của mình mặc dù chưa có điền Questionnaire nhưng vẫn nhận tiền từ AMAZON ầm ầm :p. Mình đã verify ID rồi.

Mình có cần điền Questionnaire nữa ko bro ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom