Help Hỏi về phí rút tiền Visa ACB tại cây ATM

xkvnn

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mới làm thẻ Visa thì về quê liền. Ở quê thì có mỗi Agribank mà 1 lần thực hiện rút mất phí 60k.
Các bác cho em hỏi thẻ Visa ACB rút ngay tại cây ATM ACB thì mất phí bao nhiêu 1 lần rút thế.
Cảm ơn mn trước.

Mình dùng visa VCB về quê rút Agribank mất phí 10k/lần, chắc các bakn khác cũng tầm tầm ngang nhau thôi.

VCB ACB phí là 1100đ/2.000.000 . vào trong NH rút cũng mất phí

Mình mở tài khoản Visa ACB ở thành phố rồi vào quầy ở tỉnh khác rút 30tr thì mất phí bao nhiêu nhỉ. Với cả rút 5tr/1 lần ở máy ATM ACB mất phí 1100đ à mọi người.

Mình mở tài khoản Visa ACB ở thành phố rồi vào quầy ở tỉnh khác rút 30tr thì mất phí bao nhiêu nhỉ. Với cả rút 5tr/1 lần ở máy ATM ACB mất phí 1100đ à mọi người.
1100đ 1 lần nhé

Từ 10tr trở xuống thì hình như Free còn trở lên thì chưa bao giờ có mà rút

Nếu thẻ của bạn ko phải là thẻ VIP thì rút được 30tr/day và tính fee 5%. Trong trường hợp cần rút nhiều như thế cậu nên rút 29.950k, cậu sẽ không mất fee :d

Mình làm thẻ Visa Prepaid như mọi người cả thôi. Hình như không phải VIP.
Tóm lại là trên 10tr hay 30tr là tính fee đây. Mù mờ quá. Hay là rút ở ATM nhiều lần cho nhỉ?

Sao tối đa ở đây là 50tr mà nhỉ

các bác cho hỏi nạp tiền vô visa ACB như thế nào? nạp bằng internet banking dc ko?? thank all!:D:D:D

đính chính lại cho các pác nhé . rút ở ATM thì mắc 1 ngày 50tr + tính fee nhé ( đăng ký Vip thì rút hok giới hạn nhé )
Rút ở quầy ACB thì từ 100k đến 30tr là free nhé còn hơn 30tr đến hết tiền thì thôi fee là 3% .
PS : nếu rút 30tr mà nhân viên bảo mất phí thì cho nó luôn câu này vào mặt nó ( mấy lần trước e rút 30tr hok mất phí trên 30tr mới mất phí )

đắt hơn phí thẻ nội địa mà bạn

cả tỉnh mình chỉ có 1 cấyACB mà xa lắc xa lơ.. khi nào rảnh mình mở cây ACB gần nhà rút cho tiện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,785
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom