• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Hỏi về paypal new

sabo

Senior
Reactions
150
MR
0.000
Tình hình là em mới solo net đc mấy tháng nay , tầm tháng 9 em có tạo 1 cái paypal và có add visa vào , có phát sinh 1 giao dịch là mua domain hết mấy $ gì ấy , nay em nhận đc tiền từ network có hơn trăm $ . Vây bây h em phải rút như thế nào để tránh bị limit vậy các bác , cần để ý và làm theo những gì cho an toàn , cám ơn các bác

100 thì cứ rút tẹc ga ko chết được đâu

cỡ khoảng 120$ h rút hết luôn đc ko bác , rút lần đầu ấy
rút tất , khi nào cảm thấy ngại thì t LH cấp pp cho rút bạn chỉ việc nhận vnd nếu thích :D

Tình hình là em mới solo net đc mấy tháng nay , tầm tháng 9 em có tạo 1 cái paypal và có add visa vào , có phát sinh 1 giao dịch là mua domain hết mấy $ gì ấy , nay em nhận đc tiền từ network có hơn trăm $ . Vây bây h em phải rút như thế nào để tránh bị limit vậy các bác , cần để ý và làm theo những gì cho an toàn , cám ơn các bác
Bạn nhận tiền từ từ vài ngày 1 giao dịch dưới 1000 cứ withbank thoải mái nhé
Còn nếu bạn nhận ầm ầm balance vài K trở lên thì cũng 180 days dù có invoice

Cám ơn bạn , mình yên tâm hơn rồi , mình xài Visa ACB vậy bây h cứ add vô rồi đạt lệnh rút , vài ngày tiền về hả bạn

ko liên quan nhuwng bác thớt solo Offer ạ?
ừm mình solo bạn

Cám ơn bạn , mình yên tâm hơn rồi , mình xài Visa ACB vậy bây h cứ add vô rồi đạt lệnh rút , vài ngày tiền về hả bạn

ừm mình solo bạn
có kinh nghiệm hướng dẫn mình mấy vụ offer với...=D

ừm mình solo bạn

Uh bạn, nhớ điền kĩ cái bank name + số tài khoản nha + swift code

A chị nào có kinh nghiệm hỗ trợ e với. Chả là e có tạo 1 cái tk paypal mới đây e đặt tên đúng chuẩn luôn ạ. Tên là Nguyen Minh Cuong. First name : minh cuong. Middle name bỏ trống. Last name : nguyen.
Nhưng khổ nỗi khi e vào add bank , chỗ name on account. Cái ô cố định lại là tên đệm : minh. Middle name thì trống. Rồi ô name lại là : cuong nguyen.
E chả hiểu sao e đặt tên đúng mà lại thành ra vậy. Giờ e có sữa thì cũng ko biết sửa sao nữa hjc.
Xin hỏi có ai bị giống em ko ? Và nếu có cho e hỏi nếu e xác nhận add bank theo như trên e vẫn rút tiền về bank đc chứ ạ ? E đang xài của bank á châu.

Ủa mấy bạn cho hỏi cách điền tên khi đăng ký tài khoản paypal mới nhất gân đây cua paypal co thay doi gi ko nhỉ ?
First name : họ
Middle name : đệm
Last name : tên.
Như trên là điền đúng theo đăng ký hiện hành của paypal phải ko ạ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom