• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help hỏi về payclick

heopro

Senior
Reactions
347
MR
0.002
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
như tiêu đề các pro cho mình hỏi, payclick còn kiếm cơm được không? và tình hình là mình mới đăng ký hôm qua, hôm nay được duyệt ! nhưng thấy view có mà sao cái cpm và income, ctr vẫn là 0 thế? có ai giải thích giúp không ạ? ( được mail active site lúc 3h chiều )
cneUrC

từ tư fnos mưới update chứ. Bạn tạo qquảng cáo đưa vào web chưa? Mình đnáh giá payclick ok, mỗi tội vs web nhỏ, khi tỉ lệ mua hàng thấp thì nó sẽ đánh giá là traffic k cahats lượng và dừng hợp tác vs web bạn, web mình đã bị rồi

từ tư fnos mưới update chứ. Bạn tạo qquảng cáo đưa vào web chưa? Mình đnáh giá payclick ok, mỗi tội vs web nhỏ, khi tỉ lệ mua hàng thấp thì nó sẽ đánh giá là traffic k cahats lượng và dừng hợp tác vs web bạn, web mình đã bị rồi
là sao bạn nhỉ mình đang làm payclick ! nó kêu click giả làm sao để kháng nó đây nhỉ ? mình làm real trànic 100% mà sao kêu click của mình là giả dc

site đã hiện quảng cáo, site đã active ! site cùi nên 1 ngày dc tầm khoảng 10k view ! nhung cpm va ctr vẫn 0 ! cũng k hiểu sao?

vậy chi
10k view nhưng không click vào ads cũng như không c ah !
vậy cho mình hỏi có site nào tính tiền bằng lượt view không ? share mình với ! cảm ơn nhiều ! :3

vậy chi

vậy cho mình hỏi có site nào tính tiền bằng lượt view không ? share mình với ! cảm ơn nhiều ! :3
Chào bạn!

Nếu site bạn có traffic tốt, nhiều view và chủ đề phù hợp thì có thể pay view với payclick được ạ. Bạn hãy lập ticket hỏi support nhé.

là sao bạn nhỉ mình đang làm payclick ! nó kêu click giả làm sao để kháng nó đây nhỉ ? mình làm real trànic 100% mà sao kêu click của mình là giả dc
k có ng mua hàng thì nó tính là traffic kém nên dừng hợp tác chứ k phải là bảo bạn cheat. Ma fneeus nó bảo bạn cheat để k thanh toán thì cũng chẳng làm gì đc nó. Mình bị adnow làm như vậy thôi. Chấp nhận thôi

Chào bạn!

Nếu site bạn có traffic tốt, nhiều view và chủ đề phù hợp thì có thể pay view với payclick được ạ. Bạn hãy lập ticket hỏi support nhé.
Khi cr=0 thì bên bạn sẽ dừng hợp tác phải k? CR là tỉ lệ mua hàng phải k ? Bên bạn dựa trên tiêu chí nào để biết có ng mua hay k? Cảm ơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,978
Latest member
duonglong1
Back
Top Bottom