Hỏi về nơi quy đổi tín dụng Google Play sang thẻ Zing

Ask

trilong1999

Newbie
Reactions
0
MR
0.094
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Hi các bác.
Tình hình là em có ít code tín dụng 110k Google Play muốn quy đổi sang tiền mặt. Liệu có nơi nào hỗ trợ việc này không ạ. Hoặc có thể dùng tín dụng này mua thẻ Zing hoặc thẻ cào tương ứng không. Mong các bác chia sẽ ạ.
Thanks các bác rất nhiều ạ

Hi các bác.
Tình hình là em có ít code tín dụng 110k Google Play muốn quy đổi sang tiền mặt. Liệu có nơi nào hỗ trợ việc này không ạ. Hoặc có thể dùng tín dụng này mua thẻ Zing hoặc thẻ cào tương ứng không. Mong các bác chia sẽ ạ.
Thanks các bác rất nhiều ạ

Bạn xem qua một số trang web sau nhé:
  • Google Play Gift Card Exchange: Trang web này cho phép bạn bán thẻ quà tặng Google Play của mình để lấy tiền mặt hoặc thẻ quà tặng khác.
  • CardCash: Trang web này cũng cho phép bạn bán thẻ quà tặng Google Play của mình để lấy tiền mặt hoặc thẻ quà tặng khác.
  • Cardpool: Trang web này cho phép bạn bán thẻ quà tặng Google Play của mình để lấy tiền mặt hoặc thẻ quà tặng khác.
  • Raise: Trang web này cho phép bạn bán thẻ quà tặng Google Play của mình để lấy tiền mặt hoặc thẻ quà tặng khác.
  • Gift Card Granny: Trang web này cho phép bạn bán thẻ quà tặng Google Play của mình để lấy tiền mặt hoặc thẻ quà tặng khác.
Tuy nhiên, các trang web này thường tính phí hoa hồng cho việc bán thẻ quà tặng. Ngoài ra, giá bán của thẻ quà tặng có thể thấp hơn giá mua ban đầu. Bạn nên cân nhắc các yếu tố này trước khi quyết định bán thẻ quà tặng Google Play của mình.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom