Ask Hỏi về ngày thanh toán adsense Youtube

khoaihot

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Các anh cho em hỏi tài khoản adsense youtube nếu có ai click thì có xem được doanh thu luôn không?
Hay là đến ngày nào nó mới cập nhật cho mình xem
Và: Tài khoản của em ko có click nào mà rpm như này là sao ạ

Khi 1 người click vào quảng cáo thì nó hiện click + tiền luôn nhé!

Youtube thì không chơi nên không biết. Chỉ chơi content + blog :D

Bắt đầu từ ngày 1 tháng 4 năm 2013, AdSense không còn tính và báo cáo thu nhập AdSense cho máy chủ nội dung cho các đối tác YouTube nữa. Thay vào đó, thu nhập AdSense từ video YouTube sẽ chỉ được YouTube tính và được hiển thị trong YouTube Analytics. Tìm hiểu thêm

Đây nữa

1->3 ngày sau vào xem nhé bạn, youtube ko có việc cập nhật ngay và luôn đâu. vào giữa tháng và cuối tháng đôi khi phải 5 ngày nó mới update

Giờ GA nó thay đổi rồi cậu. Cậu chiến youtube thì nó tổng kết số tiền cậu đc vào doanh thu trên youtube. Còn GA thì đến 15 nó ms tổng kết tiền từ youtube.

em có bật chức năng kiếm $ r và video của em cũng có hiện quảng cáo.mà k có tk adsense thì view có vào tk youtube k

em có bật chức năng kiếm $ r và video của em cũng có hiện quảng cáo.mà k có tk adsense thì view có vào tk youtube k
Có bật kiếm $ mà ko có tk adsense liên kết vào thì tiền ko đc tính nhé, view hay sub gì vẫn tính bình thường, ko liên quan đến tk adsense

Có bật kiếm $ mà ko có tk adsense liên kết vào thì tiền ko đc tính nhé, view hay sub gì vẫn tính bình thường, ko liên quan đến tk adsense
vừa tạo liên kiết adsense vào youtube đợi nó check :D
khoảng 20k view đc 4$ k bác nào biết tl dùm

20k view 1 ngày ( nếu mà tinh khoảng 100 view / 1 click thì ) 200 click x 0.04 = 8$ ( click VN ) . cái này tính vậy thôi ko chừng 20k view đó click nhìu hơn 200 =))

cái này phải đk thành công k ạ .em vào Analytics-> Earnings reports nó hiện Data is not available for the selected report, content, and date range. If possible, try selecting a broader date range, different content, or come back in 1–2 days after the most recent data has been processed.

rcnfon

Chả hiểu kênh mihf bị ls trước k đăng kí adsense thì toàn tầm 10k view/1 ngày h thì toàn cỡ 5 6k thôi chán quá. Mà mấy thím cho mình hỏi.Trong phần kiếm tiền nó có 2 lựa chọn 1 là kiếm tiền ở mọi nơi. 2 là kiếm trên nền tảng kiếm tiền. thì nên tích vào đâu nhỉ 1 hay là 2

kiếm tiền ở mọi nơi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,848
Latest member
enliovietnamxj

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week