Ask Hỏi về net Life

Status
Not open for further replies.

bvdxd11

Hero
Reactions
395
MR
0.018
Mình mới chơi net này nên không rõ, mình muốn hỏi về thanh toán của Life, lần đầu, lần sau và cách rút $.

Theo FAQ của nó thì lần đầu Min là 30$, và phải đến ngày 30 của tháng sau nó mới trả tiền tháng này.
1. Vậy mình vào từ tháng 9 mà hết tháng chưa đủ 30$, sang tháng mới đủ thì đến 30/10 có được trả tiền không ?
2. Làm sao để rút $ từ Life về ?
3. Mình nghe nói Life thanh toán chậm, nhưng vẫn trả đủ, vậy nó thường trả tiền vào những ngày nào?

Cám ơn mọi người!

Life tỉ lệ ăn chia là 80-20. Min pay là: 10$. Rút tiền về qua tài khoản web money. Nó thường trả tiền từ 18-20 hàng tháng nếu số tiền là dưới 100$, còn trên 100$ thì đầu của tháng tới là lấy được nhé

Life tỉ lệ ăn chia là 80-20. Min pay là: 10$. Rút tiền về qua tài khoản web money. Nó thường trả tiền từ 18-20 hàng tháng nếu số tiền là dưới 100$, còn trên 100$ thì đầu của tháng tới là lấy được nhé
life có chỗ login để chỉnh sửa payment ko bạn.

Có phải rút $ không hay nó sẽ tự pay hả bạn.

auto nhé
Trong rules nó nói min lần đầu là 30$, nếu trong tháng 9 mình k đủ 30$ thì cuối tháng 10 có đc pay k bạn.

Nó chỉ ghi vậy thôi nhưng thực ra Min cho Z là 1$
Min paypal là 10$
Pay từ 20 đến 30 hàng tháng, có hôm pay sớm, 13 đã pay
Pay auto ko cần req.
Chết kênh vẫn đc pay.
Muốn đổi hình thức thanh toán thì mail cho support nó đổi liền.

Min paypal là 10$
Pay auto ko cần req.
Chết kênh vẫn đc pay.
Thanks bác, câu trả lời rất đầy đủ. :D

Min paypal là 10$
Pay auto ko cần req.
Chết kênh vẫn đc pay.
Chết kênh thì tùy thôi cậu. 1 mình có 1 kênh chết vào ngày 26/8. nhưng k đc pay tháng 7. mail hỏi thì nó nói vì kênh die nên nó k pay. chả hiểu sao nữa

kenh em tao 2 tuan dc 79$ die roi lieu co duoc pay khong ? bi report 19 video lien vai dai bon gato

quá nhọ cho cậu die kênh $ cao quá nó cũng k pay đâu :p
die kênh thì mình chấp nhận thôi chứ cũng k xoắn cho lắm. Định thêm . kênh vào nó nữa nhưng thôi vẫn chơi với machi cho chắc :)

die kênh thì mình chấp nhận thôi chứ cũng k xoắn cho lắm. Định thêm . kênh vào nó nữa nhưng thôi vẫn chơi với machi cho chắc :)
freedome có vẻ dc đó bác hoặc fullsreen

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,902
170,966
Latest member
kaorusuzu01
Back