Spotlight Hỏi về net kxis mong pro chỉ giáo

823478

Senior
Reactions
326
MR
0.000
ai pro làm bên net kxis cho em hỏi làm sao dể mình add được mấy con off dạng 7zip.Cách trả lời 2 câu hỏi của thằng kxis là như thế nào...Em cảm ơn hiều...... : Binhsua09:: Binhsua09:: Binhsua07:: Binhsua07:: Binhsua09:: Binhsua09:

nó đã ko muốn cho mình làm rồi thì làm sao mà add,người ta biết cũng ko share bậy bạ:binhsua16:thời buổi khó khăn

Last edited by a moderator:
Google translate ra xem nó hỏi cái giề rồi cứ trả lời bừa xem ,sợ gì nó :) ko đc thì thử tiếp

trả lời rồi vẫn cứ denied thôi. gặp kiểu này xác đinh bỏ di cậu

ksix này có hiện tượng k pay và lock off lock acc rồi mà....bỏ đi mà tìm nơi khác cạp đi cậu

mấy cuâ hỏi như này bên Global matrix network trả lời nó accept ngay. Cơ mà NEt này nó scam nha các thím .

đi cheat off kêu net scam hài hước :binhsua04:

Bạn chắc không đọc kỹ hay cố ý không hiểu vậy. Cái vấn đề cheat off sao cứ nói lại lắm vậy. Làm offer thì chắc chắn là cheat với dân Vn mình rồi vì mấy ai chơi traffic thực, mà kê cả có cũng là hibrid. Còn việc Cheat link mới là cheat bẩn dẫn đến lock acc, die nET..... bạn nên nói rõ cheat hay là cheat link để không phỉa bàn cãi về khoản này nữa.

Còn về khoản NEt Scam thì mình hỏi bạn: bạn có làm Global matrix network ko? Nếu có thì log in lại acc xem có vào được ko. Vừa rồi 1 đồng info của VN bị lock ( có topic đó). Còn nếu không thì mong bạn comment dài thêm tí nhé. Thân.

t vẫn log in bình thường chả sao hêt. Hiểu biết của bạn hạn hẹp thì đừng vơ nắm cả đũa ai cũng cheat. Tôi biết nhiều người VN có web aff traffic thực ầm ầm chả cheat gì hết nhé!
Nói nhiều chưa chắc đã có ý nghĩa đâu, cm chất lượng vào bạn à

t vẫn log in bình thường chả sao hêt. Hiểu biết của bạn hạn hẹp thì đừng vơ nắm cả đũa ai cũng cheat. Tôi biết nhiều người VN có web aff traffic thực ầm ầm chả cheat gì hết nhé!
Nói nhiều chưa chắc đã có ý nghĩa đâu, cm chất lượng vào bạn à

mình tôn trọng ý kiến của bạn. nhưng việc chơi traffic thực ở việt nam phần đa là Hibrid. Nửa traffic nửa cheat. còn việc mình đưa ra net Global matrix Scam là thực tế bạn mình và ngay cả mình cũng dính. Trong khi acc net mình vừa reg, làm chưa dc 5$ thì bị lock. Bạn mình lock nguyên tháng. Mình làm off chưa bao giờ cheat link bẩn Một số anh em trên mmo cũng bị như thế. KHông có ý đâu đá vs cậu nhưng thực tế như nào tớ nói thế thôi.

mình tôn trọng ý kiến của bạn. nhưng việc chơi traffic thực ở việt nam phần đa là Hibrid. Nửa traffic nửa cheat. còn việc mình đưa ra net Global matrix Scam là thực tế bạn mình và ngay cả mình cũng dính. Trong khi acc net mình vừa reg, làm chưa dc 5$ thì bị lock. Bạn mình lock nguyên tháng. Mình làm off chưa bao giờ cheat link bẩn Một số anh em trên mmo cũng bị như thế. KHông có ý đâu đá vs cậu nhưng thực tế như nào tớ nói thế thôi.
ủng hộ ý kiến bác này...scam ở đây là làm mà nó k pay mặc dù cheat an toàn....thực tế mà nói thì bọn nó biết cheat nhưng nhiều net vẫn cho để đạt số lượng với nhà cung cấp...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back