• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hỏi về net khi thanh toán Paypal

TruongHP

Junior
Reactions
18
MR
0.008
Cho mình hỏi mình add mail PP thì khi net thanh toán nó có check ra đc PP việt nam k nhỉ.tại đang định làm appflood sợ nó check ra PP việt nam nó k paid.nghe phong phanh có thím chơi yeah bị nó check ra PP việt k paid nên mình ngại ngại...các pro thông não giúp

Cho mình hỏi mình add mail PP thì khi net thanh toán nó có check ra đc PP việt nam k nhỉ.tại đang định làm appflood sợ nó check ra PP việt nam nó k paid.nghe phong phanh có thím chơi yeah bị nó check ra PP việt k paid nên mình ngại ngại...các pro thông não giúp
cheack đc nhé ;)

Lấy email chưa add PP ấy. nó check sao ra...

Mail chưa add zô paypal, nó paid vào mail đó xong mình add vào paypal vẫn cộng tiền hả bác?:eek:
Khi nào test thử mới đc :p

Bình thường mà. Có gì đâu phải TEST

thế nhận tiền xong có bị 21 ngày không cậu, mỗi lần nhận tiền lại phải làm như thế hết hả @@

Acc PP Personal ko bị 21 ngay nhe. Premier mới bị.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,948
171,021
Latest member
ennypham01
Back
Top Bottom