Ask Hỏi về net Azavu - cầu khẩn mọi người

Kingofff

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
tình hình là e cũng mới tập tành solo net thôi .
mới mua cái acc net dc 3 ngày mà hôm nay ms chạy thì nhận ngay dc mấy cái thông báo ntn . mong mọi người thông giúp là bị báo cáo xấu hay tốt - và cách khác phục .
có bị bay acc ko . e hoang mang quá ak

Chúng tôi đã nhận thấy rằng bạn đã được gửi lưu lượng vận UC Browser U3 Android Tier 1 (ID Trang Đích: 25.979) trong vòng 7 ngày qua. Chiến dịch này được dừng lại ngay bây giờ.

Hãy tạm dừng giao thông của bạn và yêu cầu quản lý tài khoản của bạn để lựa chọn các chiến dịch thay thế.

Quản lý Tài khoản của bạn
e làm = auto QV

mới mua cái acc net dc 3 ngày mà hôm nay ms chạy thì nhận ngay dc mấy cái thông báo ntn . mong mọi người thông giúp là bị báo cáo xấu hay tốt - và cách khác phục .

e làm = auto QV
Nó ko cho làm con đấy nữa. Cụ thể xấu tốt thì pm hỏi AM xem tại sao mày lại pause tao

Con đó có phải incent ko mà nhìn cr cậu ghê thế?

e làm = auto QV
Lần sau có hỏi thì che cái Date và CLick cùng với page id nha ! :D ! Không thì có thằng nào rảnh rảnh report với link topic thì téo tèo tèo ! :D !

con off đó nó dừng chung thôi vì căn bản bạn kia ko lead con đó chỉ có clcik vào nó dừng thì nó thông báo. nhưng băm alie mà để cr thế kia hơi căng :D

nge cầu khẩn ghê quá, tính ghé vào, ai dè chả có gì, với lại các bác xư xong ùi, thui đi ra, quay về captcha tiếp

các bác cho em hỏi net avazu info us sao giá rẻ vậy các bác. hic có 15$
mà net này lúc đăng kí ko yêu cầu site hay sao vậy các bác

Hi mọi người.
Mình đang mới tập làm ở AVAZU, cho mình hỏi 1 chut đc ko ?
Tỉ lệ CR của mình ở 1 offer mình đang ăn là 50% , mình thấy rất nguy hiểm và mong muốn giảm tỉ lệ này xuống, mọi người co thể giúp mình được ko ? ( Tool, tự click ??)
Nếu dùng tool click thì mình dùng PC để click vào app đó nó vẫn tính 1 lượt ( có đổi địa chỉ IP), nhưng offer này là mobile thì có vấn đề gì ko ? Tỉ lệ CR như vầy thì có khả năng ăn ban ko ?
Rất mong được mọi người giúp đỡ

Hi mọi người.
Mình đang mới tập làm ở AVAZU, cho mình hỏi 1 chut đc ko ?
Tỉ lệ CR của mình ở 1 offer mình đang ăn là 50% , mình thấy rất nguy hiểm và mong muốn giảm tỉ lệ này xuống, mọi người co thể giúp mình được ko ? ( Tool, tự click ??)
Nếu dùng tool click thì mình dùng PC để click vào app đó nó vẫn tính 1 lượt ( có đổi địa chỉ IP), nhưng offer này là mobile thì có vấn đề gì ko ? Tỉ lệ CR như vầy thì có khả năng ăn ban ko ?
Rất mong được mọi người giúp đỡ
kéo CR xưống dưới 5% là an toàn, còn click thế nào thì hỏi các chuyên gia net này click hơi khoai

Bac nào thông não hộ em vụ click bằng PC ( có đổi IP, clear cookies) thì có vấn đề gì ko ?
Em đang tính viết cái tool nhỏ để click cho khỏe

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week