Matrix Hỏi về MBC....

Status
Not open for further replies.
Lúc trước tớ cũng ver bang phone Vina không được, sau đó đổi qua sim mạng khác thì ok. Cậu thử thế xem.

Còn tớ thấy nó vẫn paid, dù chậm. Trung bình 1 tháng nó mới paid, kể từ lúc request. Thường khoảng 20 ngày là tớ gửi ticket nhắc nó, nó reply lại hẹn ngày. Sau đó khoảng 4 ngày sau là tớ nhận được tiền và vẫn được paid đều đặn mỗi tháng.
Để tớ thử xem sao, hôm qua xài vina ver ko đc! Mà hôm qua cancel cái lệnh rút 19$ mà ko thấy nó hoàn trả chứ!

Công nhận đòi nợ xấu mệt mỏi thiệt. Hôm nào thằng admin đi nhậu về vui vẻ thì nó bấm nút thanh toán, còn thì cứ pending ở đó dài dài.

Tình hình là ko đc rồi, vào nhập số phone xong submit nó ra trang chủ, không thấy được gì cả! :|

rút từ tháng 6 giờ vẫn chưa thấy tiền đâu!!!!!!! vậy có gọi là scam chưa thớt?!!! từ tháng sáu đến giờ 4 cái tick!! chán bỏ luôn acc chẳng thèm vào xem!! site chỉ paid cho nhưng rq ít tiền < $50 để câu mem thôi!!!

cái này nge giang hồ đòn là fải mobi mới dc fải không các pro.viettel và vina k dc

cái này nge giang hồ đòn là fải mobi mới dc fải không các pro.viettel và vina k dc
Ko biết là mạng nào được nhưng mà thử cả 3 mạng, nhập số điện thoại xong bấm submit thì nó ra trang chủ! Chẳng thấy ver đc gì cả! :|

thằng này bực mình nó lắm request từ ngày 22/8 đến nay ko thấy nó nói gì luôn
reply 7 cái rùi còn là "Đang chế biến"
Ai có nghệ thuật chửi chỉ với :binhsua85:

thằng này bực mình nó lắm request từ ngày 22/8 đến nay ko thấy nó nói gì luôn
reply 7 cái rùi còn là "Đang chế biến"
Ai có nghệ thuật chửi chỉ với :binhsua85:
Chửi nó rồi nó éo trả cho đâu cậu! ;))

Còn 20$ cuối cùng with cách đây 2 tháng + 5 cái stick .................. vẫn chưa thấy tăm hơi đâu :-<

Có người kêu scam có người kêu không nhưng chung 1 vấn đề là nhanh hơn tháng lâu thì vài tháng :D

Chắc khó mà lấy tiền của nó rồi..còn hơn 40$ trong đó :|

thấy nó có nhiều thay đổi k biết nó có vực dậy dc không nữa đây.hj vọng em nó sống sót

Ko biết là mạng nào được nhưng mà thử cả 3 mạng, nhập số điện thoại xong bấm submit thì nó ra trang chủ! Chẳng thấy ver đc gì cả! :|

Bạn đợi hôm nay xác nhận lại xem, hôm đó tớ ver cũng không được, hôm sau làm lại ok. Hôm đó tớ lấy cái sim rác Vietnammobile để ver ấy.

Thằng MBC này còn có cái trò veri phone cơ á :D
Làm dư lào nhỉ, nếu veri nó paid có nhanh hơn ko

Thằng MBC này còn có cái trò veri phone cơ á :D
Làm dư lào nhỉ, nếu veri nó paid có nhanh hơn ko

cũng vậy, veri từ thời xa xưa và kết quả:
You have a pending withdrawal request submitted on 2012-09-02 01:09:24 :m020:
cũng chỉ biết ticket rồi ngồi chờ, nó trả thì mừng, ko trả thì thôi, chơi free rút $70 có thể coi là thắng lợi rồi :hihi:

cũng vậy, veri từ thời xa xưa và kết quả:
You have a pending withdrawal request submitted on 2012-09-02 01:09:24 :m020:
cũng chỉ biết ticket rồi ngồi chờ, nó trả thì mừng, ko trả thì thôi, chơi free rút $70 có thể coi là thắng lợi rồi :hihi:

chúc may mắn ,,,,,,,,

Chỉ bik ngồi chờ khi nó hiện lên cái tin này :binhsua101:
">> We Sincerely Apologize For Delay In Sending Your Payment.
Please submit a support ticket Inquiring about your payment
if you do not receive it in the next 7 business days. << "

thằng MBC này giờ nó ứng dụng rất triệt để câu "Ngày mai tao Pay cho mầy" :binhsua119:
Chỉ bik là ngày mai chứ ko biết ngày nào :binhsua94:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back