Matrix Hỏi về MBC....

Status
Not open for further replies.
nếu ko verify số đt nó sẽ ko pay đâu. hôm bữa cũng hơn 1 tháng mà chẳng thấy nó pay. gửi ticket hỏi thì nó yêu cầu verify phone nó mới pay. sau khi mình verify xong cả tuần mà cũng chẵng thấy thanh toán . mình gửi tiếp 1 ticket thì khoảng 3-4 ngày sau nó trả cho mình. Bây giờ chỉ rút thôi chứ chẳng dám đầu tư vào nữa
proof ngày 6-10-2012:

nếu ko verify số đt nó sẽ ko pay đâu. hôm bữa cũng hơn 1 tháng mà chẳng thấy nó pay. gửi ticket hỏi thì nó yêu cầu verify phone nó mới pay. sau khi mình verify xong cả tuần mà cũng chẵng thấy thanh toán . mình gửi tiếp 1 ticket thì khoảng 3-4 ngày sau nó trả cho mình. Bây giờ chỉ rút thôi chứ chẳng dám đầu tư vào nữa
proof ngày 6-10-2012:
View attachment 19185
Sao veri được bằng điện thoại hay vậy cậu!

proof ngày 6-10-2012:
View attachment 19185
mình verify phone rồi nè mà vẫn chờ gần 2 tháng rồi nó chưa pay cho nữa . Đã gửi 6 cái ticket mà ko thấy nó trả lời

anh em tấn công ticket nào ! mỗi người mỗi ngày gửi 10 cái ticket đảm bảo nó trả ngay :binhsua85:

trả cái con khỉ ông leedung sao k tick cho nó pay đi.acc 1k$ dó tck nó pay là giàu rầu

anh em tấn công ticket nào ! mỗi người mỗi ngày gửi 10 cái ticket đảm bảo nó trả ngay :binhsua85:

có dc không hả bác,em gửi chán rồi mà trả thấy nó pay gì cả :binhsua74:

Sao veri được bằng điện thoại hay vậy cậu!

very như thế này đại ca nỳ
1. vào account rồi click account settings rồi điền vào như mẫu đây

thế là ok
nhưng nhớ là dùng số mobi nhé.mobi 10 hay 11 số đều dc

này thì scam
Digital Paper Products, Inc. sent you $47.50 USD=)).còn 14$ mà mất mail nến cho nó luốn:))

này thì scam
Digital Paper Products, Inc. sent you $47.50 USD=)).còn 14$ mà mất mail nến cho nó luốn:))

nó paid ngày nào đó ông

- - - Updated - - -

này thì scam

nó paid ngày nào đó ông

MBC chỉ pay lâu thôi. Scam thì chưa có đâu nha.
Tớ pay 3 lần, cả 3 lần đều về rất ngon. trunh bình là 20 ngày trừ luôn thứ 7, cn.
Gửi ticker rồi chờ đợi. Nó ko trả lời 3 ngày thì gửi lại 1 tichker #. Nó trả lời thì tích vào cái ở góc phải là thư trả lời của nó có ích.
Xong thì nhìn vào lịch nó hẹn. Gần tới ngày thì open lại cái ticker đó nhắc nhở. Nó sẽ ko trả lời mà im lặng send tiền.
hihi.

MBC chỉ pay lâu thôi. Scam thì chưa có đâu nha.
Tớ pay 3 lần, cả 3 lần đều về rất ngon. trunh bình là 20 ngày trừ luôn thứ 7, cn.
Gửi ticker rồi chờ đợi. Nó ko trả lời 3 ngày thì gửi lại 1 tichker #. Nó trả lời thì tích vào cái ở góc phải là thư trả lời của nó có ích.
Xong thì nhìn vào lịch nó hẹn. Gần tới ngày thì open lại cái ticker đó nhắc nhở. Nó sẽ ko trả lời mà im lặng send tiền.
hihi.
tớ chỉ gửi ticket cho nó thôi, mỗi ngày 1 cái, nó xem nhiều thấy phiền là phải paid thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week