Matrix Hỏi về MBC....

Status
Not open for further replies.

lotushn301

Banned
Reactions
56
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Thằng này lúc trước chơi khá ổn, chỉ có điều Request thì cứ xác định là dài cổ như đến tháng nhận lương. Nhưng vấn đề là nó vẫn trả đều (chờ đợi là hạnh phúc), ko biết còn bạn nào đang đầu tư vào MBC ko nhỉ. Hiện nay nó đã cho Dep qua PZ chứ ko chỉ là PP như trước nữa, cũng là 1 tín hiệu tốt cho những bạn còn tồn đọng loại tiền này. Tính đến giờ MBC cũng tồn tại khá lâu rồi, chưa có dấu hiệu Scam ( Paid lâu ko có nghĩa là sẽ Scam :D )

Chờ đợi là hạnh phúc....

Tốt nhất là chủ thớt chọn đầu tư các chương trình khác đi, đừng dính vào thằng này! Tớ có 19$ mà nó cũng ko thèm trả nè!

Scam cmnr chứ còn gì nữa! Của tớ gần nửa năm rồi chưa trả nè!

ôi , còn có người lâu hơn mềnh nữa sao . :binhsua80:

- - - Updated - - -

MBC trả lời : Tao có SCAM đâu , tao chỉ nợ dzai thôi :binhsua85:

1 tháng rưỡi rồi chưa thấy tiền về dù đã gửi 4 ticket , nó ko thèm trả lời luôn

Hàng về . Request từ 25/9 đúng 1 tháng. Vãi thằng này . Gởi support 4 lần. Cấp độ chửi nó từ nhẹ tới nặng. Tưởng nó cạch mặt. Ai ngờ lại paid

Thằng này nếu mình ticket mà nó có lý do để không trả thì nó reply nhanh lắm. Dạo trước mình verify phoneVN hoài không được, withdraw thì nó bảo tại mày chưa verify phone tao chưa trả. Bực mình, xài phone US fake của Pinger thì vài ngày nó trả tiền mình, thật là đồ ngu xuẩn.

Mình mới request 1 cái hồi cuôi tháng 9 mới gửi 1 cái ticket nó hẹn 26 tháng này nó trả :binhsua94:

Thằng này nếu mình ticket mà nó có lý do để không trả thì nó reply nhanh lắm. Dạo trước mình verify phoneVN hoài không được, withdraw thì nó bảo tại mày chưa verify phone tao chưa trả. Bực mình, xài phone US fake của Pinger thì vài ngày nó trả tiền mình, thật là đồ ngu xuẩn.
Còn có vụ veri phone nữa sao! 19$ rút mấy tháng rồi chưa về, còn kẹt 40$ ở trong nữa!

giờ k có hy vọng nó pay nữa đâu.cứ kệ nó hj vọng nó về là rất ít.ticket nó hẹn 17/10 đến giờ nó lặn mất tăm ticket k trả lời nữa

Thằng này phải gởi liên tục. Đặc biệt là gởi từ ngày 20 trở đi đến cuối tháng. Nó thường paid vào những ngày cuối tháng

Thằng này lần gần nhất mình đc paid là khoảng tháng 7. Sau đúng 1 tháng chờ đợi
Cũng chả biết ra sao nữa. Tự nhiên lâu lâu log vào thấy cho dep bằng PZ. Mà cũng còn 1 số PZ thừa nên muốn quăng thử vào nó xem sao

thằng này lần gần nhất mình đc paid là khoảng tháng 7. Sau đúng 1 tháng chờ đợi
cũng chả biết ra sao nữa. Tự nhiên lâu lâu log vào thấy cho dep bằng pz. Mà cũng còn 1 số pz thừa nên muốn quăng thử vào nó xem sao
giờ còn đầu tư vào em nó hả bạn.thấy nó chẻnh mảng việc paid quá

Giờ muốn rút tiền thì phải veri phone, mà tối hôm qua ngồi thử mãi mà éo veri được :|

Lúc trước tớ cũng ver bang phone Vina không được, sau đó đổi qua sim mạng khác thì ok. Cậu thử thế xem.

Còn tớ thấy nó vẫn paid, dù chậm. Trung bình 1 tháng nó mới paid, kể từ lúc request. Thường khoảng 20 ngày là tớ gửi ticket nhắc nó, nó reply lại hẹn ngày. Sau đó khoảng 4 ngày sau là tớ nhận được tiền và vẫn được paid đều đặn mỗi tháng.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom