Hỏi về mail paypal ... các pro trả lời giùm mình!!!

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
Chẳng là mình tạo nhiều mail phụ add paypal để chiến. Nhưng mỗi lần chỉ đc 5 mail mà thôi. Mình muốn hỏi là mình tạo 5 mail add vào paypal xong cashout với những mail đó. Rồi mình xóa mail đó đi để add mail khác vào thì khi site nó pay $ thì nó có nhận đc $ ko nhi??? Hỏi hơi ngu mong anh em trả lời giùm :)

sao ko nhận đc , vẫn ok mà , chỉ sợ cậu ko có Mail mà Add
tức là nó vẫn send $ vào mail đó cho mình và mình chỉ cần add vào paypal là nhận đc $ vào tk thôi đúng ko bạn hiền?

tức là nó vẫn send $ vào mail đó cho mình và mình chỉ cần add vào paypal là nhận đc $ vào tk thôi đúng ko bạn hiền?
Mail phụ PP thì Add đc 7 cái tất cả chứ sao lại chỉ có 5? nhận thì vẫn nhận bình thường trong trường hợp mail phụ đó vẫn ở trong tk PP của bạn và đã được xác nhận add mail thành công ,đừng có add xóa nhiều quá đến lúc nó Limit cho thì khổ đấy :)

tất nhiên rồi VD [email protected] là Acc PP chính còn A1 A2 đến A5 là Acc phụ thì PP nó vẫn coi các A1 đến A7 là 1 TK PP nhưng tiền sẽ đổ về 1 Acc PP chính là [email protected]

Chẳng là mình tạo nhiều mail phụ add paypal để chiến. Nhưng mỗi lần chỉ đc 5 mail mà thôi. Mình muốn hỏi là mình tạo 5 mail add vào paypal xong cashout với những mail đó. Rồi mình xóa mail đó đi để add mail khác vào thì khi site nó pay $ thì nó có nhận đc $ ko nhi??? Hỏi hơi ngu mong anh em trả lời giùm :)

cậu cứ để nó pay xong hết hãy add email vào . sau khi add 3 phút, tiền sẽ vào tk, không add thì sau 30 ngày tiền đó sẽ quay về tk người gửi, nếu login,out trên 1 mạng adsl thì add , remove bao nhiêu cái cũng không sao, tránh thay mạng adsl khi add, dễ bị limit :)

Cái việc add email rồi gở ra liên tục thì nguy cơ lắm ah nha. Bạn hãy cẩn thận.

Cậu ép vào thì nó sẽ send thôi, tốt nhất là nhận dc $ rùi hả xóa nó đi, chứ đừng ép vào cashout rùi xóa thì đến tết công gô cũng ko có $ trong tk đâu :binhsua80:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week