Request hỏi về mail gốc Paypal .

anhemluom

Senior
Reactions
177
MR
0.638
em có một tài khoản Paypal unver trên 2 năm muốn bán đi lấy vốn làm ăn ,mà mail gốc thì dính đến nhiều tài khoản khác như Payza,site kiếm cơm v...v,bây giờ mình add 1 mail phụ vào, chọn nó thành mail chính cho Paypal, xong xóa đi mail gốc, thì cái mail phụ đó có thành mail gốc ko ạ ?

em có một tài khoản Paypal unver trên 2 năm muốn bán đi lấy vốn làm ăn ,mà mail gốc thì dính đến nhiều tài khoản khác như Payza,site kiếm cơm v...v,bây giờ mình add 1 mail phụ vào, chọn nó thành mail chính cho Paypal, xong xóa đi mail gốc, thì cái mail phụ đó có thành mail gốc ko ạ ?
không có được bạn, mail gốc là mail lúc đăng ký ý. vì nếu sau này có khiếu kiện gì thì thằng PP nó đều đòi mail gốc

Chưa veri thì bán đi ai mua:eek:

Vẫn có 1 số bạn thu mua paypal căn cứ mail gốc là mail nhận $ giao dịch đầu tiên, bạn thử xem gd đầu tiên là mail gì, rồi cho nó đại là mail gốc ^^!
Chứ mail gốc là mail lúc đ.kí và mãi là v ^^!

có bác thu mua trên này mà ,giá hời nữa , mà vừa đọc bài bác ấy bị hack 8 9 acc Paypal gì đó nên cũng bỏ ý định bán luôn :D
Chơi với scam thì thành cam thôi:D

mail gốc là chính chỉ 1 và duy nhất còn phụ thì bao nhiêu cũng đc
uhm em hiểu rồi ,tại cái Paypal hiện giờ của em ,em dùng email đuôi "*****.vn" đăng kí ,1 số site nó ko chịu pay vào khi làm mail dạng này :(, em đã xóa email lúc đăng kí luôn rồi add mail phụ là gmail vào làm mail đăng nhập luôn ,và giờ chỉ zô đc = mail phụ thôi :D,vô email chính báo tài khoản ko có :D,em tưởng có thể đổi mail khác thành mail chính đc, ra là ko đc :D

verify đê bán cho nhiều tiền :D mình vừa làm cái visa acb nhanh gọn lẹ. ra làm thẻ máy em xinh cứ cười cười éo muốn về luôn :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,806
Latest member
hoangkien6

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week