Hỏi về lưu trữ phim 3x trên GD

supermanz12

Banned
Reactions
28
MR
0.961
Như title ạ, giờ mình mua 1 tài khoản google driver unlimited rồi up phim 3x lên đó, xong dùng code get link để stream thì liệu có bị GG quét rồi xoá không ?

Bọn nó vẫn dùng gg stream ào ào quanh năm đấy, quan trọng là trick thôi, ko biết thì cũng ngọng

Bọn nó vẫn dùng gg stream ào ào quanh năm đấy, quan trọng là trick thôi, ko biết thì cũng ngọng
Ukm..Mình thấy chúng nó hay Stream Facebook và Google ..Nhưng phải có trick cơ..Trc trên MMO4ME cũng có mấy bác bán dịch vụ như này

Hành động, việc làm của các bạn là hành động, việc làm vi phạm pháp luật nước Việt Nam.
Trước khi làm việc gì các bạn nên suy nghĩ kĩ lưỡng về hậu quả, kết quả của việc đó, để giảm thiểu các hành động sai lầm đem đến kết quả không tốt cho bản thân và người xung quanh. Mình trích dẫn ít website có luật về việc các bạn đang làm để các bạn đọc qua và từ bỏ việc làm vi phạm của mình:

Hành động, việc làm của các bạn là hành động, việc làm vi phạm pháp luật nước Việt Nam.
Trước khi làm việc gì các bạn nên suy nghĩ kĩ lưỡng về hậu quả, kết quả của việc đó, để giảm thiểu các hành động sai lầm đem đến kết quả không tốt cho bản thân và người xung quanh. Mình trích dẫn ít website có luật về việc các bạn đang làm để các bạn đọc qua và từ bỏ việc làm vi phạm của mình:

Rất hoan hỉ khi thấy bạn luôn hướng mọi người đến con đường chân thiện mỹ… Nhưng…

thế giới này có nhiều thái cực… đôi khi lời nói của bạn hay, nhưng vài người xem xong chỉ cười thôi, không phải ai cũng sẽ hưởng ứng cái thiện cái tốt. vì lợi ích cá nhân luôn cao hơn cả… Sống chết tác hại gì cũng mặc bây!

p/s : mình bỏ làm web rồi!

Rất hoan hỉ khi thấy bạn luôn hướng mọi người đến con đường chân thiện mỹ… Nhưng…

thế giới này có nhiều thái cực… đôi khi lời nói của bạn hay, nhưng vài người xem xong chỉ cười thôi, không phải ai cũng sẽ hưởng ứng cái thiện cái tốt. vì lợi ích cá nhân luôn cao hơn cả… Sống chết tác hại gì cũng mặc bây!

p/s : mình bỏ làm web rồi!
À mình khuyên thì phải khuyên, việc nghe hay không thì là chuyện của người, không còn là chuyện của mình nữa rồi.

không phải ai cũng sẽ hưởng ứng cái thiện cái tốt. vì lợi ích cá nhân luôn cao hơn cả… Sống chết tác hại gì cũng mặc bây
Đọc, cảm nhận tính chất ngữ ngôn của bạn, mình cảm thấy có vẻ ấm ức, bức xúc vì sự việc nào đó?!
Chỉ bạn 1 cách để thay đổi thế giới cho an lành tốt đẹp, cho chân thiện mỹ, làm 1 website: Chủ đề chuyên truyền tải, quảng bá những việc chân, thiện mỹ, việc hay, lẽ phải, lời giáo huấn, lời dạy( có ích lợi cho ý thức mọi người, cho cuộc sống) từ các cơ quan chính quyền.
Sa mạc người ta còn nghiên cứu trồng lúa thành công được. Nếu bạn có ý chí thay đổi thế giới chân thiện mỹ thì chắc chắn bạn sẽ làm được.

thấy bọn nó bán site ầm ầm , chức sợ bị fix

thấy bọn nó bán site ầm ầm , chức sợ bị fix
Vi phạm pháp luật rồi cũng sẽ được công an bắt, giáo hóa thôi.

Vi phạm pháp luật rồi cũng sẽ được công an bắt, giáo hóa thôi.
wed phim mới nó kiếm tháng 12 tỷ đều đều mà sao chưa thấy công an bắt

wed phim mới nó kiếm tháng 12 tỷ đều đều mà sao chưa thấy công an bắt
Website nào bạn? Để mình mail hỏi công an thử, có thể họ chưa biết?

Website nào bạn? Để mình mail hỏi công an thử, có thể họ chưa biết?
lên ca báo mà còn giả nai k biết ah , k biết thì tự google kiếm nhé , có tháng đỉnh nó kiếm hơn 30 tỷ , sao k thấy công an kiếm nó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,602
170,707
Latest member
haihoang1401
Back
Top Bottom