• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hỏi về login net = IP VN

sabo

Senior
Reactions
150
MR
0.000
Chả là em có mấy acc như red , pro info spain , cũng login net = cách dùng vip72 fake ip nhưng thấy mỗi lần login net là fake 1 lần ip cũng tởn , nay tính login net = ìno vn luôn cho tiện bề update . Bác nào có kinh nghiệm cho hỏi liệu nó có soi và cho account ra đảo ko ạ @@

Chả là em có mấy acc như red , pro info spain , cũng login net = cách dùng vip72 fake ip nhưng thấy mỗi lần login net là fake 1 lần ip cũng tởn , nay tính login net = ìno vn luôn cho tiện bề update . Bác nào có kinh nghiệm cho hỏi liệu nó có soi và cho account ra đảo ko ạ @@

Bác cứ làm như thật:
- 1 team có vài member, mỗi member 1 nước là bình thường.
- Làm có tiền thì đi du lịch, đến VN ở mấy năm cũng chẳng sao :D

nghĩa là nếu nó hỏi thì mình bịa lí do là có mem ở vn hoặc mình đi vn du lịch rồi login hả bác

nghĩa là nếu nó hỏi thì mình bịa lí do là có mem ở vn hoặc mình đi vn du lịch rồi login hả bác
Yup, team tớ 1 mem Philippines, 1 mem US, 1 VN nè :D lâu lâu qua VN 1 IP cùng lúc log vào account cũng ko thấy nói gì. Nếu net nó khó thì nó warning mình thôi.

Yup, team tớ 1 mem Philippines, 1 mem US, 1 VN nè :D lâu lâu qua VN 1 IP cùng lúc log vào account cũng ko thấy nói gì. Nếu net nó khó thì nó warning mình thôi.
sợ nó banned ko cảnh cáo luôn ấy :(

nếu log xong cứ lo lắng khổ sở vậy thì hỏi làm gì, cứ fake cho yên tấm lòng chứ sao nữa còn ae ở đây có phải là net đâu mà trả lời chắc chắn đc cho cậu, tóm lại cứ làm sao mình thấy yên tâm là đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom