Hỏi về làm thẻ debit khi dưới 18 tuổi

meoawake

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tình hình là em mới đi đăng ký thẻ của ngân hàng ACB và Exim thì bị từ chối do dưới 18 tuổi (17 tuổi), trong khi của Vietinbank thì đăng ký cả thẻ qt và nội địa đều được, không sao cả?

Em có nhu cầu làm thẻ ACB hoặc Eximbank bởi vì Vietinbank khó giao dịch quá, chuyển khoản giữa 2 tài khoản còn phải chờ nhận lệnh, internẻt bank quá chán.
Có ai đã đăng ký được thẻ ACB hoặc Eximbank dưới 18 chưa ạ :binhsua163:

// Em có 1 cái thẻ của DAB nữa mỗi tội không cho chuêển khoản khác ngân hàng với lại không có thẻ Debit nên cũng không thích lắm.:binhsua163:

Nhu cầu của em là:
- Dưới 18 làm được thẻ nội địa và visa debit
- internẻt bank xem được giao dịch, chuyển khoản ngoài ngân hàng được
- 2 loại thẻ chung 1 tài khoản thì càng tốt, không thì chuyển khoản phải nhận được luôn.

Last edited by a moderator:
Tình hình là cũng như bác. Làm được mỗi thẻ atm viettin bỏ đó.toàn ra bank send. Còn thằng agri cũng cho làm dưới 18t đấy.

ai làm đc mình bái sư phụ, mình 17, thiếu vài tháng, mà nó cóc cho làm :binhsua155: đành để mama mình đứng tên rồi đợi vài tháng sau sang nhượng. hic:binhsua28:

ai làm đc mình bái sư phụ, mình 17, thiếu vài tháng, mà nó cóc cho làm :binhsua155: đành để mama mình đứng tên rồi đợi vài tháng sau sang nhượng. hic:binhsua28:
hình như cứ những ngân hàng quốc doanh thì cho dưới 18 tuổi làm thì phải :binhsua163:

Ngoài Viettin ra thì ko chỗ nào làm dc hết nhé! Cũng từng đi khắp tất cả các chi nhánh ngân hàng trên địa bàn (VCB, ACB, DAB, TCB, BIDV,...) gần 10 chi nhánh đều nhận dc câu trả lời là ko :| (Công nhận mặt dày :| )
Còn Visa thì phải trên 18, dưới 18 ko ngân hàng hàng nào chịu làm đâu, luật nó là thế :|

Ngoài Viettin ra thì ko chỗ nào làm dc hết nhé! Cũng từng đi khắp tất cả các chi nhánh ngân hàng trên địa bàn (VCB, ACB, DAB, TCB, BIDV,...) gần 10 chi nhánh đều nhận dc câu trả lời là ko :| (Công nhận mặt dày :| )
Còn Visa thì phải trên 18, dưới 18 ko ngân hàng hàng nào chịu làm đâu, luật nó là thế :|

Em làm Visa ở Vietinbank rồi mà :binhsua163:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,792
172,870
Latest member
quatangvivagift

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week