Hỏi về Google Cloud

xác ****** định đi tù nếu không trả nó nhé

bỏ lên cho vui
Bạn dùng thẻ thật hay ảo . Ảo thì lo gì

Credit card mới sợ chứ debit không lo lắm ...! Hơi hoang mang thôi
mình cũng nợ mấy trăm đô, bạn chuyển quyền sang mail khác không khéo bi khóa mail là 1, thay đổi thong tin các kiểu khác đi, hủy dự án đi, không biết như nào nhưng cứ phòng tránh như vậy

mình cũng nợ mấy trăm đô, bạn chuyển quyền sang mail khác không khéo bi khóa mail là 1, thay đổi thong tin các kiểu khác đi, hủy dự án đi, không biết như nào nhưng cứ phòng tránh như vậy
Mình huỷ rồi . Xác định là bỏ cái acb :( ! Nguy hiểm thật k đùa được với anh google

thôi thì cứ ra tạo mỗi ngân hàng 1 cái, mỗi cái dùng thử đủ 2 tháng thôi

thôi thì cứ ra tạo mỗi ngân hàng 1 cái, mỗi cái dùng thử đủ 2 tháng thôi
thực ra thì vía ảo cho tiện =))

thẻ ảo thì ko sợ nhưng thẻ thật thì cẩn thận.

bên Tây nó cho nợ thoải mái , nửa năm nó mới lọc và đòi 1 lần :rolleyes::rolleyes:

thẻ ảo add k bị suppend hả, để e mua 1 cái trên trustcard

đang suppend hàng loạt bác mua về ref khó qua mặt lắm, phải có lách luật họa mai ăn ổi

thẻ ảo add k bị suppend hả, để e mua 1 cái trên trustcard
thẻ nào cũng sup như nhau nếu ko biết reg, lên muabank.vn đó, mua cái visa ảo 45k là reg vô tư

có lô hàng đợt rè lúc trước chưa bị sup giờ còn dùng được chứ đợt giờ là sup hết trắng tay

bình thường thẻ phải có bao nhiêu tiền nó mới cho đăng ký ý nhở, mình có visa thật trong có 30k mà k cho đky

thẻ nào cũng sup như nhau nếu ko biết reg, lên muabank.vn đó, mua cái visa ảo 45k là reg vô tư
nếu không biết ref,thế ref thế nào hả bạn, trên muabank là mua cái thẻ nào 45k vậy

ai sell acc google để tạo vps ko ? Inbox giá cho mình nhé :)

Vừa nhận mail nóng hổi anh gg, nợ anh ấy gần 2k3$ :confused:
Hello,

Your Google Cloud Billing account has been suspended.

This may happen if your credit card has expired or was cancelled and we haven't received valid payment information from you, and you may owe Google payment for service from prior months.

Please update your account with valid payment information by following this link:
https://console.developers.google.com/billing/00EE0C-036D7E-865A24/settings.

Failure to make payments may result in termination of your Google Cloud Billing Account.
If you have already updated your payment information, please disregard this message.

If you have any questions please contact us using this form: https://support.google.com/cloud/contact/cloud_platform_billing

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week