Request Hỏi về giới hạn chuyển và nhận tiền wmz classic

Status
Not open for further replies.

vvthvn

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Chào các anh,

Em mới sử dụng WMZ nên chưa rõ lắm, nên muốn hỏi về giới hạn chuyển và nhận tiền wmz classic.

Tài khoản của em hiện đã sử dụng wmz classic và có các thông tin như sau:

Các anh cho em hỏi acc của em giới hạn chuyển và nhận 1 ngày là bao nhiêu ah. và có thể chỉnh thành không giới hạn được không ah? Mong các anh chỉ giúp cách chỉnh thành không giới hạn ah.

Em cảm ơn

dùng cái này lâu rồi nhưng mà cũng ko để ý đến cái limited của nó nữa, tại cũng nhận ít chứ ko có nhiều 1 lần >.<

up cho bác nào biết vào giúp thớt ;)

WMZ classic thì ko có giới hạn nhận và chuyển! ^^
Bạn được tùy chỉnh giới hạn nhận và chuyển WMZ trong muc Limit của WMZ Classic!

nhận thì ko có limit thì phải , còn chuyển hay dùng mua hàng thì mặc định là 3k 1 tháng ( acc mình mặc định là 3k) , còn thì có thể vào acc nâng định mức lên đc :D

WMZ classic thì ko có giới hạn nhận và chuyển! ^^
Bạn được tùy chỉnh giới hạn nhận và chuyển WMZ trong muc Limit của WMZ Classic!

nhận thì ko có limit thì phải , còn chuyển hay dùng mua hàng thì mặc định là 3k 1 tháng ( acc mình mặc định là 3k) , còn thì có thể vào acc nâng định mức lên đc :D

Các anh chỉ giúp em cách xem và chỉnh được không ah. Em tìm mãi ko ra phần limit ở đâu :(

Vào Security, phần Trusted WMID, add hết WMID mà bạn hay deal vào, bạn có thể set số lượng max đối với từng WMID theo ngày, tuần, tháng.
Max là 300k /1 tháng.

Mình vừa chỉ cho chủ theard rồi.
Tiện đây mình chỉ cho 1 số bạn chưa biết nhé:
Việc add trusted WMID trong list trust wmid, chỉ ok khi tài khoản đó đã xác minh passport.
Còn nếu chưa xác minh passport, thì có một cách mà mình vẫn hay làm, đó là cài webmoney mobile keeper trên điện thoại(android, ios...).
Sau đó vào trang mobile của webmoney add ứng dụng vào.
Sau đó vào lại phần add trust wmid, rồi add sẽ ok.
Rất tiếc chủ thớt dùng Blackberry không hỗ trợ phần mềm webmoney keeper mobile.

Đi mua cái ip4 cũ tầm 4 củ xài cũng mượt rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,472
172,470
Latest member
vinhomesglobalga
Back