Ask hỏi về fake ip ai biết chỉ giúp e

hann24

Hero
Reactions
258
MR
0.011
1, fake ip trên pc chỉ cần ssh thôi , chứ k cần proxifier ( để fake ip trên blues) phải k?
vào trang nào để kiểm tra ip mình đang dùng là của vietnam hay nc khác?
2, khi fake mở bằng tab ẩn danh thì k cần dùng ccleaned để xóa cookie cache,... phải k ạ? ( mà ccleaned sao nó chỉ xóa bên chrome còn bên cốc cốc, firefox k thấy nó động đến nhờ chỉ giúp :( )
3, mỗi lần mở blues/ droidx4 lên là mất 60% bộ nhớ rồi, mở thêm chrome có 1 tab mà nó lên tận 100% luôn e k dám xài vì sợ hư máy (máy e ram 4gb), ai chỉ e cách làm nó nhẹ đi dc k.

1. fake bằng ssh cần proxifer kết nối với nó để hoạt động. Trong proxifer bạn có thể thiết lập fake cho bluestack hoặc cho toàn máy... trên ytb đầy ra =))
2. Đúng rồi. Ẩn danh ko lưu lại lịch sử cũng như cache
3. Mình dùng win 10 64bit cũng kha khá. Gần bằng bạn =)) thêm cây ram 4gb với card màn hình 1gb chắc ổn :p:p:p

1. fake bằng ssh cần proxifer kết nối với nó để hoạt động. Trong proxifer bạn có thể thiết lập fake cho bluestack hoặc cho toàn máy... trên ytb đầy ra =))
3. Mình dùng win 10 64bit cũng kha khá. Gần bằng bạn =)) thêm cây ram 4gb với card màn hình 1gb chắc ổn :p:p:p
tks bn nhiều ^^

à cho mình hỏi cái này, mình fake ip rồi , sau logout ra xong login ip khác mà vào check nó vẫn ip mình fake trước đó, k biết làm sao :(

à cho mình hỏi cái này, mình fake ip rồi , sau logout ra xong login ip khác mà vào check nó vẫn ip mình fake trước đó, k biết làm sao :(

tắt proxifer đi rồi mở lại thử @@

làm gì có vụ mà đổi ip khác mà còn Ip trước đó? Bạn tắt hẳn mấy cái bạn đang kiểm tra IP bằng trình duyệt của blue lại rồi xem coi có bị ko ?

làm gì có vụ mà đổi ip khác mà còn Ip trước đó? Bạn tắt hẳn mấy cái bạn đang kiểm tra IP bằng trình duyệt của blue lại rồi xem coi có bị ko ?
mình k biết , mình chỉ fake trên firefox thôi, tắt rồi vẫn vậy chớ, để hôm nào thử lại, tks nhiều

Đe trên BL cho nhanh bác gõ google what ip la nó ra ip ngay

mới thay là bị bình thường mà, bác f5 lại vài lần là ra ip mới :3

Bí quá Clrt Alr Del trên firefox, xoá lịch sử rồi check lại IP là được mà cậu

k hiểu sao nhưng fake dc rồi, tks mn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener