Hỏi về dùng visa verify lại paypal

ManhTien

Newbie
Reactions
2
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình em muốn tham khảo kinh nghiệm của các bác.
Em đang bị sai tên với tài khoản paypal hiện tại mà em đã upload document gồm có CMND và bằng lái xe. Có cả gửi email cho support paypal mà sau 2 tuần em vẫn chưa nhận được email phản hồi và đương nhiên tên e cũng chưa đc đổi.
Nên em đã remove thẻ Visa và đóng tài khoản paypal đó (Bank của em thì em chưa thêm).
Bây giờ em muốn hỏi các bác là em lập luôn 1 paypal mới và add lại Visa đó vào để verify có đc không ?
Em xin cảm ơn các bác trước.

Tình hình em muốn tham khảo kinh nghiệm của các bác.
Em đang bị sai tên với tài khoản paypal hiện tại mà em đã upload document gồm có CMND và bằng lái xe. Có cả gửi email cho support paypal mà sau 2 tuần em vẫn chưa nhận được email phản hồi và đương nhiên tên e cũng chưa đc đổi.
Nên em đã remove thẻ Visa và đóng tài khoản paypal đó (Bank của em thì em chưa thêm).
Bây giờ em muốn hỏi các bác là em lập luôn 1 paypal mới và add lại Visa đó vào để verify có đc không ?
Em xin cảm ơn các bác trước.
S ko thử luôn đi b . Xoá thì cũng xoá r

Em lo là verify thì vẫn được mà khi add bank vào rút về lại có vấn đề thì mệt lắm .ahuhu
Đợi đi hoặc mail thêm lần nữa.
Ngày trước mình cũng vậy, mail cho nó rồi nó đổi tên cho khớp với thẻ ngân hàng.

Bữa cái VISA cũ của mình hết hạn, mình lười ra ngân hàng gia hạn VISA.
Nếu bạn xài Viettel thì tải app My Viettel nó có mục đăng ký VISA rất nhanh, trong vòng 5p là đc, đem có đó add vào Paypal, mình làm và thấy nó vẫn chấp nhận.

Ngày trước mình cũng vậy, mail cho nó rồi nó đổi tên cho khớp với thẻ ngân hàng.

Nếu bạn xài Viettel thì tải app My Viettel nó có mục đăng ký VISA rất nhanh, trong vòng 5p là đc, đem có đó add vào Paypal, mình làm và thấy nó vẫn chấp nhận.
Em xóa paypal rồi. Như ý bác thì em làm cái visa ảo là xong đúng k.

my vietel đăng ký visa chỗ nào vậy bạn? mìn tìm hoài ko thấy

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week