Hỏi về dự án typeit!!!!!

hơ... càng ngày càng nhiều dự án... nên vào mấy trang uy tín làm nha bạn... càng nhiều trang mở ra càng nhiều trang scam đó...

Không biết bác nào check cái trang vieclamquangninh.tk chưa nhỉ??

Để em biết còn có phương án!!:binhsua11:

trang này có vẻ uytín vì có nhờ admin trang này add ID kolo soft xiao rồi, 0.5$ cho 5ID cũng ok

trời , cả 1 list dự án luôn nè:wtf: , supporter là ai thế bạn ?
trang nì là cái trang bán phần mềm gõ all in one đó bạn nhưng nó đang hoàn thiện để tích hợp cái đống đó vào 1 vãi nồn chưa

trang nì là cái trang bán phần mềm gõ all in one đó bạn nhưng nó đang hoàn thiện để tích hợp cái đống đó vào 1 vãi nồn chưa

Ra đảo 3 ngày, lần sau post bài chú ý với thái độ thế này sẽ vĩnh viễn nhé !:binhsua06:

trang này có vẻ uytín vì có nhờ admin trang này add ID kolo soft xiao rồi, 0.5$ cho 5ID cũng ok

Cảm ơn vunewbie ngen. không mấy cha nội này cứ kêu scam
Còn cái ông bảo nhìn tên miền free đã biết scam thì bác đi tham gia danhmaythue.com nhé
Tên miền có phí đấy, xem nó scam hay không
Phát biểu linh tinh
Còn cái ông thehemoi9x này có add ID thui mà cứ làm như mua oto không bằng

Cảm ơn vunewbie ngen. không mấy cha nội này cứ kêu scam
Còn cái ông bảo nhìn tên miền free đã biết scam thì bác đi tham gia danhmaythue.com nhé
Tên miền có phí đấy, xem nó scam hay không
Phát biểu linh tinh
Còn cái ông thehemoi9x này có add ID thui mà cứ làm như mua oto không bằng

Bạn thông cảm vì mình đã bị scam rồi nên lên đây tham khảo thôi chứ mình chưa có nói gì hết à!
Mình cũng không định add ID nữa rồi, còn bạn làm ăn cái gì thì mình không quan tâm, không phải reg nick mới lên đây nói năng kiểu đó đâu bạn!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,189
172,240
Latest member
nhyavstudio

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week