Hỏi về đăng ký VPS GG free

DatNguyen15

Junior
Reactions
5
MR
0.000
Em mới tập chơi CPM. Hôm nay thử đăng ký VPS GG free. Em chưa đăng ký lần nào, thông tin và thẻ visa hoàn toàn là thẻ thật, thẻ của techcombank. Nhưng khi điền số thẻ Visa và aceept nó hiện ra thông báo sau : Authorization failed: No reason provided by your financial institution
Mọi người giải thích giúp em đc k ak. :oops:

dạo này đăng ký khó lắm cậu, nó không chấp nhận prepaid nữa thì phải, :( ! tớ đăng ký cái thẻ của acb cũng vậy :p

mua amz sài đi :D

dạo này đăng ký khó lắm cậu, nó không chấp nhận prepaid nữa thì phải, :( ! tớ đăng ký cái thẻ của acb cũng vậy :p
C chơi CPM lâu chưa, Nếu Newbie thì chơi cùng t. Chơi 1 mình k có ai nói chuyện, bàn bạc dễ nản quá.Nhiều cái k hiểu hỏi mấy pro nhưng họ bận k trả lời đc :oops:

yahoo cậu là gì, để mình add chém cho vui :D ! mình cũng mới tập cpm :D

C chơi CPM lâu chưa, Nếu Newbie thì chơi cùng t. Chơi 1 mình k có ai nói chuyện, bàn bạc dễ nản quá.Nhiều cái k hiểu hỏi mấy pro nhưng họ bận k trả lời đc :oops:
Tuyển đệ không bác?

Em lập 1 group newbie CPM trên FB, các bác muốn join thì inbox FB cho em nhé :p , Group toàn NB, bác nào pro vào bị hỏi nhiều ráng chịu nha :p

mua amz sài đi :D
với pro thì dễ chứ newbie bảo đâm amz :p GGC là dễ nhất :p azure cũng cho 100$ hay 200$ free trial :rolleyes:
các pro đang lao đầu vào vult :D

với pro thì dễ chứ newbie bảo đâm amz :p GGC là dễ nhất :p azure cũng cho 100$ hay 200$ free trial :rolleyes:
các pro đang lao đầu vào vult :D
GGC k có hàng bác ak. em đang phải dùng tạm amazon đây. thấy có pro bảo hình như mua acc vult 50$ là lãi nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week