Hỏi về coin Mixin

kqh741

Junior
Reactions
14
MR
0.010
Có ai rút đc XIN về ví riêng chưa ạ . Phí chuyển của nó 0.01ETH ko biết có scam ko

hình như phải có 0,01 ETH trong ví thì phải

Có ai rút đc XIN về ví riêng chưa ạ . Phí chuyển của nó 0.01ETH ko biết có scam ko
con này uy tín bạn . nếu số balance của bạn có giá trị gấp 2 lần fee rút trở lên thì nên rút .... còn không bạn có thể bán trên mmo4me :)
sàn Big one hỗ trợ giao dịch XIN :)

giờ con này làm sao để kiểm tra được số xin vậy các bác, app nó thì ko down dc
bạn vào Google Play hoặc App Store search "Mixin" login bằng số điện thoại là check được :)

con này uy tín bạn . nếu số balance của bạn có giá trị gấp 2 lần fee rút trở lên thì nên rút .... còn không bạn có thể bán trên mmo4me :)
sàn Big one hỗ trợ giao dịch XIN :)
Giá đang tăng nên chắc đợi qua đợt này bán sau

chuẩn bạn ... con này còn pump nữa :)
lúc mới ra app chắc nhiều bác bán hết rồi, dân mmo ko giàu nổi :(. Mới ra app em được 0.015 MIX ~ 3$ ko bán được vì phí rút 0.01 ETH ~ 4$ lúc đó. Giờ quay lại thấy nó là 20$ cmnr

lúc mới ra app chắc nhiều bác bán hết rồi, dân mmo ko giàu nổi :(. Mới ra app em được 0.015 MIX ~ 3$ ko bán được vì phí rút 0.01 ETH ~ 4$ lúc đó. Giờ quay lại thấy nó là 20$ cmnr
đa phần lúa non cả :eek: đợt đó mình thấy ít quá .... quăng đó .... ai ngờ sau 2 tuần nó pump 1 phát 3-4 lần :oops: đợt đó nhiều bác thu mua bây giờ thơm kèo :)

bạn vào Google Play hoặc App Store search "Mixin" login bằng số điện thoại là check được :)
" Ứng dụng này ko tương thích với thiết bị của ban" --- đệt
bác nào rảnh up apk lên giúp e với được ko ạ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week