• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hỏi về chèn code quảng cáo adskeeper

Các bác cho e hỏi e chèn quảng cáo adskeeper bằng plugin adrotate mà sao vào site nó ko hiện nhỉ, B nào biết cách chèn chỉ e với ạ.E xin cảm ơn
Tham khảo theo phương pháp này xem bạn:

Upvote 0
Các bác cho e hỏi e chèn quảng cáo adskeeper bằng plugin adrotate mà sao vào site nó ko hiện nhỉ, B nào biết cách chèn chỉ e với ạ.E xin cảm ơn
đặt ads thì tớ ko biết chứ tớ thấy thanh toán đều phết, khách mượn bank nhận ngày nào cũng về vài k :3

Attachments

8.2 KB · Views: 98
Last edited:
Upvote 0
Upvote 0
Vâng B ngon quá, mà nhận thanh toán theo ngaỳ như nào vậy B, e tưởng tháng nnày làm tháng sau mới nhận mà B
tớ ko biết đâu b ơi, khách mượn ví PO để nhận rồi bán tớ luôn, ngày nào cũng về 3k, hôm thì 6k

Upvote 0
Vâng B ngon quá, mà nhận thanh toán theo ngaỳ như nào vậy B, e tưởng tháng nnày làm tháng sau mới nhận mà B
hoặc có thể b làm nhiều lên vip, deal lại với admin cho pay ngày :D

Upvote 0
hoặc có thể b làm nhiều lên vip, deal lại với admin cho pay ngày :D
traffic mà 1 ngày vài K$, chỉ có site XXX siêu to khổng lồ ! để đạt tới cảnh giới này tại hạ nghĩ bị bắt chắc tù MỌT CU :D

Upvote 0
traffic mà 1 ngày vài K$, chỉ có site XXX siêu to khổng lồ ! để đạt tới cảnh giới này tại hạ nghĩ bị bắt chắc tù MỌT CU :D
kéo từ hệ thống fb dc mà b, cpm cao là ok hết

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom