Hỏi về cách đánh dấu chấm và phẩy trong Pix

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
pic

pic

pic

pic

Tình hình là bữa nay Pix quy định phải đánh cả ký tự đặc biệt nữa. Phổ biến là hình có dâu chấm và dấu phẩy.
Mọi người cho hỏi là đánh đúng như hình (dấu "." thì đánh ".", "," thì đánh ",") hay đánh theo như hướng dẫn ban đầu ( code hướng dẫn dấu "," toàn bảo đánh "." ) ????
Tớ thử theo 2 cách, mỗi cách một ngày đều bị nhảy pri cả, ko bik bên nào đúng đây :-? hay do yêu tố khác. :binhsua04:

p/s: ở các lần thử thì code load ổn định, đánh đúng, chỉ đôi khi bị lỗi phải "dontsee" thôi

Bây giờ thì phải gõ, nếu không code sẽ lặp lại mãi
Mình thì thấy dấu gì gõ lại dấu đó thôi, gõ tầm 30 code là xong
pri xuống 0 cả

test pri : có gõ
xong rùi : bỏ luôn 1 chữ chứ nói j dấu chấm :binhsua146:

ừ , đúng rồi , chỉ gõ khi test thôi , các bạn cho hỏi test xong 30 code ( hoặc hơn ) thì phải out ra hay sao sao nữa , ai trình bày chi tiết với nào :">

ừ , đúng rồi , chỉ gõ khi test thôi , các bạn cho hỏi test xong 30 code ( hoặc hơn ) thì phải out ra hay sao sao nữa , ai trình bày chi tiết với nào :">
đánh cáp mừ hỏi ngộ vậy! đọc mí bài sticky của chú doremon và wingstar í
:binhsua06:

Xin hỏi cái vụ oánh Pic phải gõ đủ cả 2 chữ và gõ cả dấu mấy bác bói ở đâu ra vậy? Nếu mà là thư support của admin Pixprofit thì làm ơn upload cái Proof lên cho em xem phát với nhá! :m190:

test pri : có gõ
xong rùi : bỏ luôn 1 chữ chứ nói j dấu chấm :binhsua146:

Ụa đánh bỏ chữ đc hả chị.....Sao em bảo bỏ chữ bị ăn ban:((

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

pic

pic

pic

pic

Tình hình là bữa nay Pix quy định phải đánh cả ký tự đặc biệt nữa. Phổ biến là hình có dâu chấm và dấu phẩy.
Mọi người cho hỏi là đánh đúng như hình (dấu "." thì đánh ".", "," thì đánh ",") hay đánh theo như hướng dẫn ban đầu ( code hướng dẫn dấu "," toàn bảo đánh "." ) ????
Tớ thử theo 2 cách, mỗi cách một ngày đều bị nhảy pri cả, ko bik bên nào đúng đây :-? hay do yêu tố khác. :binhsua04:

p/s: ở các lần thử thì code load ổn định, đánh đúng, chỉ đôi khi bị lỗi phải "dontsee" thôi

Bạn cứ xem trên code ra zấuu gì thì đánh chứ ví zụ nhé nó hiện ra " . " thì cậu đánh chấm còn dấu phẩy vết của nó sẽ dài hơn " lem " bên dưới 2 zấuu này chú ý rất dễ phân biệt...Chỉ tại bạn ko định hướng đc:D "," là phẩy nhé cậu:D...Đa phần test là zấuu chấm...

Ụa đánh bỏ chữ đc hả chị.....Sao em bảo bỏ chữ bị ăn ban:((

---------- Post added at 05:33 PM ---------- Previous post was at 05:31 PM ----------

Bạn cứ xem trên code ra zấuu gì thì đánh chứ ví zụ nhé nó hiện ra " . " thì cậu đánh chấm còn dấu phẩy vết của nó sẽ dài hơn " lem " bên dưới 2 zấuu này chú ý rất dễ phân biệt...Chỉ tại bạn ko định hướng đc:D "," là phẩy nhé cậu:D...Đa phần test là zấuu chấm...

đánh sao cũng dc hết, quan trọng là kết quả thế nào thôi. hiện giờ chị vẫn còn 1group chuyên 1 chữ mà chả sao, còn có mấy cái gõ 2 chữ hoa thường đàng hoàng, chấm phẩy thì ko gõ rồi, mà vẫn bị. quy luật là thế này: sáng&chiều nó hứng nó ban. Tối nó KHÔNG HỨNG nó ban.

Mình thì khi test thường gõ đúng theo cái hình mẫu bên dưới của nó. Bên trên nhìn là dấu "," nhưng bên dưới hình mẫu nó lại là dấu ".", nên mình gõ dấu chấm. Vẫn đúng hết;))

Mình thì khi test thường gõ đúng theo cái hình mẫu bên dưới của nó. Bên trên nhìn là dấu "," nhưng bên dưới hình mẫu nó lại là dấu ".", nên mình gõ dấu chấm. Vẫn đúng hết;))

Đúng rồi. Lúc test, các bạn cứ nhìn theo hình mẫu bên dưới nhé. Còn trong quá trình gõ cứ bỏ đi, đỡ mất thời gian ^^

Mình cũng toàn gõ dấu chấm thôi
Đã từng điên với dấu phẩy hơn 30 ảnh vẫn sai ><

Xin hỏi cái vụ oánh Pic phải gõ đủ cả 2 chữ và gõ cả dấu mấy bác bói ở đâu ra vậy? Nếu mà là thư support của admin Pixprofit thì làm ơn upload cái Proof lên cho em xem phát với nhá! :m190:
bói đâu ra ???. chỉ là theo tình hình thôi gõ 1 chữ thì sẽ bị band (ko sớm thì muộn). còn khi test id có 1 vài code text nó bắt gõ cả đấu nếu ko nó sẽ ko cho qua mà test tiếp từ đó suy ra thôi bạn :binhsua06:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back