Ask Hỏi về bluestack trong VMWARE

Mình vào được nhưng nó mất cái thanh công cụ dưới bluestack :(, nhưng thực ra cài kiểu đó nó không hoàn toàn là cái vì đã bỏ qua bước check card màn hình rồi, có nên có vào app game cũng bó tay
nếu mất thanh công cụ thì cậu tìm thử bản blue khác xem nhé! Cậu gửi link check vga giúp tớ đ cko

Mình có 1 case PC chạy G2020 hiện đang cài 80 máy ảo trên WMWare, trong mỗi máy ảo đó lại có 1 Bluestask. Tất cả đều chạy ngon lành

Mình có 1 case PC chạy G2020 hiện đang cài 80 máy ảo trên WMWare, trong mỗi máy ảo đó lại có 1 Bluestask. Tất cả đều chạy ngon lành
Bluestack trong máy ảo đó bản 7 hay bản 8 vậy cậu. Bản 7 thì mình cài được còn 8 thì bị lỗi hic

dang chay core 2 cai dc hon 100 cai blue day :D

petium 4, ram 128 chạy được 10 máy ảo WMware, pm để biết thêm chi tiết

Cho mình hỏi có bác nào cái tròn vẹn bluestack lên VMWARE được không, giúp mình phát, mình cài toàn bị lỗi này
Hmm… it seems Bluestack App Player couldn’t be install on this computer. We’d love to fix the problem – can you help us? Search your Computer for the file:
C:\User\fwt\AppData\Local\Temp\MSI579fa.LOG
and email it to us at [email protected]. Thanks!

Nếu làm theo cách 2 của link này bỏ qua check thì OK nhưng blue nó không bình thường , blue thiếu thanh công cụ bên dưới, vào game không được (chắc bị bỏ qua phần card màn hình)

http://www.fullyworkingtricks.com/2014/04/fix-hmm-it-seems-bluestacks.html

Có bác nào biết cachs cài tròn vẹn blue trên VMWARE không chỉ với, cài trên máy khôgn VMWARE thì bình thường. :(
hình như trong win thím cài thiếu phần mềm installer thì phải :)

Mình lúc hết các topic bạn đã post nhưng ko thấy. Bạn có thể hướng dẫn lại 1 lần giúp mình ko?

Trong topic đó ghi rất rõ là tool đó chỉ phục vụ cho tình huống lần đầu chạy bình thường, đến lúc change mọi thứ rồi restart bs mà nó ra màn hình đen thì mới fix được lỗi màn hình đen. (mà lỗi blank screen có nhiều lý do lỗi lắm nhé)
Còn trường hợp của bạn không phải vậy, bạn chưa cài đặt hoàn thành lấy đâu ra mà fix.
Muốn cài chỉ có cách mod lại bluestack mới được

Ghê quá. Cái này mình cần học hỏi. Quả là dân bán VPS có khác, đúng là cao nhân.
Mình chỉ chạy tối đa được 8 BS đồng thời cho con CPU đó là le lưỡi rồi. Trước đây chạy autoclick thuê cho người ta, review và lead những app nhẹ chứ còn app nặng thì chỉ có nước chạy 4 BS thôi, phải tắt bớt 4 con.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,791
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom