Suggest hỏi về add thẻ mastercard

xuan2261

Junior
Reactions
55
MR
0.033
Follow me on Facebook
tình hình là mình có 1 thẻ bank plus mastercard, lần trước mình dùng nó để add vào 1 paypal rồi, nhưng giờ paypal kia mình mất mail và mật khẩu rồi,. giờ mình tạo một paypal mới mà add thẻ mastercard lại không được, nó cứ báo là : "We're sorry, but that credit card can't be linked to additional PayPal accounts. Please link a different credit card." ,Mong a e giúp, có phải là 1 paypal chỉ liên kết với 1 thẻ thôi phải không, mong a e giúp, đang gấp ak

suongmu

Senior
Reactions
345
MR
0.000
Chat with me via Skype
Có số thẻ là lấy lại được mà. rồi gỡ cái thẻ ra. Đoán vậy chứ chưa bị bao giờ :3

PhạmThi

Hero
Reactions
3,137
MR
0.093
Chat with me via Yahoo Messenger
tình hình là mình có 1 thẻ bank plus mastercard, lần trước mình dùng nó để add vào 1 paypal rồi, nhưng giờ paypal kia mình mất mail và mật khẩu rồi,. giờ mình tạo một paypal mới mà add thẻ mastercard lại không được, nó cứ báo là : "We're sorry, but that credit card can't be linked to additional PayPal accounts. Please link a different credit card." ,Mong a e giúp, có phải là 1 paypal chỉ liên kết với 1 thẻ thôi phải không, mong a e giúp, đang gấp ak

hãy quên cái thẻ đó đi bạn, hủy thẻ cũ, lập thẻ mới, ver cho acc pp mới, với info mới khác acc cũ, nếu ko sẽ ăn mít vì xài nhiều acc

có xóa thẻ ra khỏi acc cũ cũng ko add dc vào acc khác trừ khi close dc acc cũ

.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,970
176,443
Latest member
ww88sevents

Most viewed of week

Most discussed of week