• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help hỏi về add mail paypal

p3ngokxit

Junior
Reactions
69
MR
0.000
Em đang add mail vào paypal , đến cái thư 11 thì bị thông báo này ?
You have reached the limit of email addresses that may be added over the lifetime of your account. If you must add a new email address, you must close this account and open a new one."
thế là bị sao zay moi người ? bao giờ thì add được tiếp ?

Em đang add mail vào paypal , đến cái thư 11 thì bị thông báo này ?
You have reached the limit of email addresses that may be added over the lifetime of your account. If you must add a new email address, you must close this account and open a new one."
thế là bị sao zay moi người ? bao giờ thì add được tiếp ?
xóa bớt mail đi mới add đc nhé bro ;)

add hết số lần rồi. lập acc khác mà add vào

1 acc pp add max 100 mail
cùng 1 lúc có thể add dc 7 mail phụ
muốn add thêm mail mới phải xóa bớt đi

Nếu muốn ít rủi ro thì phải duy trì sự ổn định: ổn định về địa chỉ, ổn định về email, ổn định về ngân hàng và thẻ thanh toán thì khi gặp sự cố sẽ dễ giải quyết hơn (theo kinh nghiệm thực tế và hỏi qua support của PayPal). Nên hạn chế các thay đổi trong tài khoản càng nhiều càng tốt.

1 acc pp add max 100 mail
cùng 1 lúc có thể add dc 7 mail phụ
muốn add thêm mail mới phải xóa bớt đi
bác ơi hình như em add cũng phải gần 100 mail rồi, xem 100 mail này ở đâu ý bác nhỉ

My Account > Profile > Add/Edit Email

Còn những email đã remove rồi thì mình không biết có cách nào để xem không, HÌNH NHƯ là không

My Account > Profile > Add/Edit Email

Còn những email đã remove rồi thì mình không biết có cách nào để xem không, HÌNH NHƯ là không
có phần để xem tất cả mail dc add vào đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom