Solved hỏi về add mail paypal có nghĩa là thế nào :|

maixuankhanh

Junior
Reactions
28
MR
0.000
mình cũng không biết mình có ngu ngơ quá không nhưng thật sự muốn biết phải hỏi muốn giỏi phải học phải không mấy bạn.xin mọi người đừng chê mình gà hay gì cả.vấn đề của mình là đây ai biết xin trả lời đừng chê trách mà khổ thân thằng newbie :(
tình hình có mấy bạn nói bán mail add paypal và mua mail add paypal.
mình không hiểu là mail này la mấy bạn ý đăng kí nhiều tai khoản paypal mỗi tài khoản có 1$ 2$ rồi ai mua lấy tài khoản đó gửi tiền về tài khoản họ vậy có đúng k
hay là trong khi làm offer các bạn ý viết mail sẵn vào nick site đó rồi rút tiền vào paypal trong khi chưa lập tài khoản paypal xong người mua chỉ cần add mail phụ này vào mail chính của họ vậy có đúng không :( mình cũng là newbie có pro nào tốt bụng thì nhiệt tình chỉ mình với )

ý là trong khi mình lập tài khoản chiến offer mình add sẵn 1 mail vào tài khoản đó.xong khi mình được 1$ mình ấn rút về paypal trong khi tài khoản paypal về mail ý chưa đăng kí.như vậy liệu nhận được tiền không mấy bạn

sieubet119

Banned
Reactions
13
MR
0.000
đúng rồi đó họ rút $ về mail và khi muốn cho $ vào acc thì họ chỉ việc add mail đó vào acc là nó tự cập nhật tiền

tieutuvuitinh

Junior
Reactions
112
MR
0.001
--mail add paypal: là mail có chưa tiền paypal trong đó, mục địch của những người mua loại mail này để tăng trust cho acc của họ, họ mua mail này để tăng số lượng giao dịch trong acc họ lên.
--cậu chỉ cần tạo mail, lúc with $ thì chỉ cần điển email vào để nhận, rồi bán mail này cho người cần..

--mail add paypal: là mail có chưa tiền paypal trong đó, mục địch của những người mua loại mail này để tăng trust cho acc của họ, họ mua mail này để tăng số lượng giao dịch trong acc họ lên.
khoan đã bạn ơi.tăng số lượng dao dịch để được gì thế bạn.add mail paypal thì mình tưởng bị limit mà

nambembis

Hero
Reactions
558
MR
0.000
Chat with me via Skype
Cứ lấy PP ai đó gởi tiền cho 1 cái email mà không có thuộc về cái PP nào thì mail đó gọi là add mail... Tiền từ add mail có nhiều loại lắm, bẩn có sạch có

Tiền nhận từ account Verified thì mới được coi là tăng trust, từ account non-verified thì......

Tiền add mail, cào cào chùa, account non-verified là non-verified hết :p

Last edited:
nó là gì thía bạn.h mới hiểu.cái này k có bài nào hướng dẫn cả :D
Là tiền bạn nhận được từ account Paypal Verified - chứng thực, tuy có rủi ro thì rủi ro sẽ thấp.

Lúc này trust bạn sẽ tăng chứ chuyển lòng xòng không có đc tăng trust đâu hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,979
Latest member
hitclubmobi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week