Help Hỏi về acc 5socks.net và mua acc 5socks.net

Status
Not open for further replies.

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.018
Chào các bác,
Sáng e mới mua acc 1 acc 5socks.net không có mail.
Đổi pass sơ ý copy cái random pass mà chưa paste vào. Thế là nó bị log out ra. Paste lại thì tự nhiên không được nữa.
Trong khi đó vừa mới gia hạn tiền xong, chưa kịp dùng 1 con nào. Thiệt hại 1 triệu đen đủi quá.
Cho em hỏi giờ mình có cách nào để cứu vát lại nick không.
Với lại Bác nào còn acc 5socks.net thì bán cho em nhé. Yahoo hoặc để lại sđt có gì em gọi lại cho các bác nhé. Đen quá. huhu

Tháng này đen đủi quá xin mod cho topic em sống vài ngày nhé. :((
Thanks cả nhà!!!

Đã lấy lại acc rồi thì close topic nhé thớt :)

Last edited by a moderator:
Uppppppppppp lên, đen quá........... bữa sau cẩn thận chứ sao giờ hic

lên cho người ae:binhsua45:

Thanks các bác, Em có mail cho support và cái bằng chứng chuyển tiền mong rằng có kết quả.

Mà có bác nào có acc bán cho em 1 cái đỡ đen đủi.

Thanks các bác, Em có mail cho support và cái bằng chứng chuyển tiền mong rằng có kết quả.

Mà có bác nào có acc bán cho em 1 cái đỡ đen đủi.
Mình ko có acc rồi up thôi.

không contact vs admin 5socks đc hả thớt :-?

không contact vs admin 5socks đc hả thớt :-?
Em chat yahoo mà không thấy reply. Gửi mail cũng chưa trả lời. Hic. Mà cái quan trọng là em không có mail. Nên chắc là khó. Thôi coi như của đi thay người.

Em chat yahoo mà không thấy reply. Gửi mail cũng chưa trả lời. Hic. Mà cái quan trọng là em không có mail. Nên chắc là khó. Thôi coi như của đi thay người.
Inbox mình cái acc của cậu, ngày mai tớ nhờ thằng bạn tớ chat thử, thấy nó chát vs thằng admin 5socks suốt :D

Cũng đang cần mua cái acc 5socks này mà ko thấy ai bán :binhsua46:

Bác thử up proof giao dịch với nó gần đây nhất rồi báo nó là mình vừa bị hack cả tài khoản email và tài khoản pay . Xem thế nào

Chào các bác,
Sáng e mới mua acc 1 acc 5socks.net không có mail.
Đổi pass sơ ý copy cái random pass mà chưa paste vào. Thế là nó bị log out ra. Paste lại thì tự nhiên không được nữa.
Trong khi đó vừa mới gia hạn tiền xong, chưa kịp dùng 1 con nào. Thiệt hại 1 triệu đen đủi quá.
Cho em hỏi giờ mình có cách nào để cứu vát lại nick không.
Với lại Bác nào còn acc 5socks.net thì bán cho em nhé. Yahoo hoặc để lại sđt có gì em gọi lại cho các bác nhé. Đen quá. huhu

Tháng này đen đủi quá xin mod cho topic em sống vài ngày nhé. :((
Thanks cả nhà!!!

Tình hình là thằng admin 5socks vừa mail lại cho tớ. Đã lấy lại đc pass cho thớt rồi nhé. :D

Tình hình là thằng admin 5socks vừa mail lại cho tớ. Đã lấy lại đc pass cho thớt rồi nhé. :D
Thanks bác, có tấm thân này nguyện dâng để tạ ơn :sexy: :sexy:

Thanks bác, có tấm thân này nguyện dâng để tạ ơn :sexy: :sexy:
Thoai, cái tấm thân của cậu thì cậu giữ lấy. Tớ ko dám nhận đâu :binhsua53::binhsua53::binhsua53::binhsua53:

Cũng đang cần mua cái acc 5socks này mà ko thấy ai bán :binhsua46:
Thích mua thì pm tớ nhé, vẫn còn acc 5socks dư chưa dùng tới đây :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,839
Latest member
vf555moe

Most viewed of week