• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved Hỏi về 2 loại tk pp thì nên chọn loại nào

gautrucoffer

Junior
Reactions
11
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bác cho em hỏi 1 câu hơi gà chút. Tài khoản pp phụ của e chỉ dùng để add mail thì nên chọn loại nào Personal hay Premier. Em cám ơn các bác.

(Solved)Comment #3 và comment # 9

Last edited by a moderator:
Chọn Business đi :).

Giao dịch nhiều thì Premier mà chơi

dạo này tỉ lệ ăn mít cao quá. các bác cho e giải pháp vì pp phụ e add mail full và chuyển tiền xong là vứt.

dạo này tỉ lệ ăn mít cao quá. các bác cho e giải pháp vì pp phụ e add mail full và chuyển tiền xong là vứt.
Đừng nên add 100 mail.làm khoảng 95 mail rồi để lại đó.sell acc đi cũng khá bộn tiền đó.

acc paypal chua veri cũng bán đc ah. Mình có 1 tk pp đang bị limit trong đó có khoảng 20$ liệu có bán đc ko bạn

Premier và Personal, Business cái nào add được nhiều mail phụ hơn hay như nhau bạn nhỉ?

Personal và Premier max 100 mail, 7 mail cùng tồn tại 1 lúc. Còn Business có thêm chức năng chia quyền login, nên không biết có được nhiều hơn không :D

PS: nếu cần support mà tớ không online bên này thì cậu có thể post vô bankcardvn. com cho nhanh nhé ^^

Personal và Premier max 100 mail, 7 mail cùng tồn tại 1 lúc. Còn Business có thêm chức năng chia quyền login, nên không biết có được nhiều hơn không :D

PS: nếu cần support mà tớ không online bên này thì cậu có thể post vô bankcardvn. com cho nhanh nhé ^^
Mình cũng vừa đăng ký bên đó rồi. Nếu Paypal bị limit chắc chắn sẽ nhờ bạn gỡ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back
Top Bottom