Suggest Hỏi trực tiếp Shin về việc scam của brian

Status
Not open for further replies.

YouAndIVN

Hero
Verified
Trusted 3
Reactions
1,787
MR
2.628
$740.00
Service Details
1||SSH|https://mmo4me.com/threads/ssh-all-country-chat-luong-tot-nhat-gia-re-nhat-inter-10k-vcb-dab-vtb-acb-wmz-pm-pp-bao-kim.279037/|21|VIP2|0|5
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/youandivn-trung-gian-24-7.425637/
1||Socks 911|https://mmo4me.com/threads/dich-vu-nap-va-sell-account-911-gia-re-youandivn.426142/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Mình lập topic ko phải là ko đọc cái lệnh cấm lập topic liên, topic này ko liên quan đến vấn đề scam kia mà mình chỉ muốn hỏi trực tiếp admin @Shin (các MOD vui lòng ko closed, để mọi người có thể thảo luận để admin tham khảo và đưa ra kết luận)

Mình theo dõi vụ này từ đầu đến cuối và mình thấy lỗi quyết định khiến việc scam xảy ra là do lỗi QUOTE XÁC NHẬN từ phía EX (ko dùng skype nhưng vẫn quote xác nhận là đang giao dịch = skype với nạn nhân)

Riêng với lỗi này thì phải đền bù 100% rồi, nhưng sau khi nghe Shin đưa ra kết luận là " BQT đáng nhẽ ko can thiệp nhưng may cho nạn nhân là brian vẫn đền bù 50% " ????????? WTF , mình ko nhầm đấy chứ?? Rõ ràng lỗi của EX vậy mà nạn nhân "còn may khi nhận đc lại 50%"?

Mình biết Shin ít online nên ko biết Shin có theo dõi vụ này ko hay chỉ là đơn thuần nghe ý kiến từ 1,2 MOD mà quyết định kết quả này. Vì theo như mọi người theo dõi, tên EX này luôn miệng GỌI MOD VÀO TEAMVIEW (ko rõ MOD nào) ... nếu thật sự MOD này mà ko công tâm thì kết quả của Shin sẽ sai lệch hoàn toàn

Forum phát triển đc đến ngày hôm nay là cả 1 quá trình, đc lòng tin và sự ủng hộ của member nhưng sự việc này xảy ra, member ko thể tin nổi vào kết quả từ phía BQT đưa ra, khi có ý kiến thì ngay lập tức bị closed, bị delete , bị remove vào thùng rác, bị doạ banned 7 ngày?

Forum có phải ngày càng phát triển THEO HƯỚNG QUÂN PHIỆT???

Ngày xưa thì cũng năng nổ lắm. Nhưng từ khi thấy 1 số a chàng ( người bị hại ) có thái độ thế này.

- Bị scam vào kêu um tùm

- Mọi người vào giúp, tìm info scam, chửi bới thằng scam thậm tệ.

- Đến tối thằng scam online vào chửi um xùm bla..bla.. Tại vì chúng mày chửi tao nên tao *** giả tiền nữa. bla..bla..

- Người bị hại quay ngắt lại và chửi thẳng mặt những người đã giúp mình blo...bloa...

Vậy là từ đấy Tôi hiểu ra 1 chân lý. Con người ta vì tiền có thể làm tất cả. Kể cả ăn cướp và ăn cắp. Vậy tại sao vì lợi ích trước mắt mà người ta lại không đối xủ tệ với mình.

Từ đó cái gì hóng được thì tôi hóng và chỉ hóng xem chúng nó chửi nhau cho vui. Dường như từ đấy Tôi biết trước được kết cục của nó ó :D

Đừng ai bức xúc ném gạch vỡ đầu tội nghiệp. Đi ngủ đây :rolleyes:

Upvote 0
Mọi người có thể nói lên ý kiến nhưng vui lòng kiềm chế và ko vi phạm rule, tránh MOD có lí do để closed nhé.

Upvote 0
r lại close thôi

Mình đã nói là cái này là câu hỏi dành cho Shin, đúng box Suggest , ko vi phạm rule. Góp ý mang tính giải quyết vấn đề và phát triển forum thôi.

Nếu thật sự topic này mà còn bị closed thì forum thật sự theo hướng chuyên chế độc tài, quân phiệt cmnr :)

Upvote 0
Rồi lại Close thôi.
dần dần đi vào lãng quên.
xã hội nó thế rồi
huống chi cái 4rum này cậu à.
người ta có tiền người ta có quyền

Upvote 0
shin còn nói may mắn mới đc ex thường 50%
Mod thì nói nếu cần thì sẽ giúp ex chạy thoát tội k phải bồi thường thì bạn hiểu rồi :)

Upvote 0
Bỏ.........
và từ nay kể cả thằng có bảo hiểm cũng chả tin được đâu.
toàn đồng lõa
thôi đi ngủ :D

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,889
172,971
Latest member