hỏi trang nào mua view ko chết kênh

Status
Not open for further replies.

nhangheo

Banned
Reactions
663
MR
0.000
Chat with me via Skype
mình cho mấy cái nè làm chủ đề 18+ sexy với tom and jerry không cần làm gì cũng có view có đều đến khi nào sẽ được pay thì là chuyện khác còn vô tình lên top thì thôi nhé
lại gặp thánh phán nữa rồi

lonely9x

Junior
Reactions
16
MR
0.013
giờ còn nghĩ chuyện mua view ak. tỉnh ngủ đi. giờ yt nó check kĩ nó đá net ầm ầm con ham hố mua view. Ngày view tự nhiên lên 17k 1 ngày đang sợ mấy thánh vn rp đây :eek:
Gặp mấy anh GATO thì sớm muộn cũng đi thui. đang tự hỏi không biết bjo mới hết bọn GATO :(

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
Gặp mấy anh GATO thì sớm muộn cũng đi thui. đang tự hỏi không biết bjo mới hết bọn GATO :(
đọc thấy quen ko: This account has been suspended due to multiple or severe violations of YouTube's policy against spam, gaming, misleading content, or other Terms of Service violations.

đọc thấy quen ko: This account has been suspended due to multiple or severe violations of YouTube's policy against spam, gaming, misleading content, or other Terms of Service violations.
=)) Đôi lúc đã xác định tư tưởng từ trk nhưng khi gặp vẫn cảm thấy có đôi chút hụt hẫng :(. . Ai bảo VN ta có tính cần cù đi report

Thế thì bác share cho ACE ngay còn kịp :))
dragon ball ,lesbian từ khóa tự tìm nhé mà hai cái này khó chơi hơn . lesbian thì để video tồn tại không bị anh GOogle xóa là cả vấn đề nan giải còn dragon ball thì cần phải nghiêng cứu sở thích các fan chút là được nhé

dragon ball ,lesbian từ khóa tự tìm nhé mà hai cái này khó chơi hơn . lesbian thì để video tồn tại không bị anh GOogle xóa là cả vấn đề nan giải còn dragon ball thì cần phải nghiêng cứu sở thích các fan chút là được nhé

Quá hot phỏng tay luôn rồi :))

có chủ đề " gmod' này biết nhưng không định chơi nói luôn cho bác nào ăn chắc mặt bền có ý tưởng làm content tốt. chủ đề này khá hot ở mỹ view mỹ chắc phải hơn 80% không sợ report nhé

:) khi nào chết kênh vi tội đặt tiêu đề khác với nội dung thì cho mình biết nhé
hoàn toàn không bị nhé mình trước giờ mô tả rất đúng chỉ bị report về tội khác thôi nhưng không chết ( ăn mấy gậy vẫn chưa chết) . mình cũng chưa có ý định phát triển lên cho nó chết để vậy cho vui ngày ngày có vài view để kênh chính chết bật nó lên lấy miền an ủi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,787
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week