[Hỏi] Tiền bảo hiểm 2tr của Magickaitoki sẽ làm gì ?

=)) ừ , nhờ có sự giúp đỡ hoặc nhẹ nhàng hơn là " cho qua " của BQT mà 2tr của scammer exchange đc thành gấp vài lần số tiền một cách nhanh chóng
Bằng chứng up đầy đủ mà BQT ko có động thái xử lý mà con closed, delete. Đóng 2tr bảo hiểm chắc có gì đó "đặc biệt" hơn.
Chắc vậy

có bạn hỏi là : các pro trên kia làm gì mà nhiều tiền thế.
Mình xin trả lời trong số các pro đó có người kiếm tiền bằng cách giả pro tự pr, tự đánh bóng tên tuổi , rồi làm scammer đó. Mình nói vậy các bạn tin hay ko thì tùy. Mình thì ko dám chắc chắn vì ko có bằng chứng nhưng mình để ý và thấy vậy

Admin sẽ chia theo tỷ lệ, bị scam nhiều sẽ nhận rf nhiều

các bạn yên tâm là SCAMMER đủ thông minh để tự clone tự scam rồi tự vào comment đòi refund nha ;))
2tr thì chắc trả lại vào tay SCAMMER 1tr99

Phang lô được thì chia tỷ lệ còn thua thì móm cả lũ :D

trong chuyện này phần lớn là lỗi ở mem nữa chứ ko phải hoàn toàn do admin.
trong khi dư luận cứ bênh vực kai này nọ có lẽ admin mà xử, thì ku kai nó cũng clone vào chửi rủa này nọ... ;))

còn các mem bị scam, thì có hiểu đầy đủ ý nghĩa của chữ bảo hiểm và số tiền bảo hiểm ko? nội dung chính của bảo hiểm là đảm bảo an toàn khi giao dịch (dưới mức bảo hiểm)
còn vụ mua bán này nọ cho nhiều người thì ko còn là nội dung của mức bảo hiểm đó nữa mà đã là dịch vụ, có mức phí bảo hiểm cao hơn rất nhiều :)

tóm lại 1 câu: ngu thi chịu, khôn nhà dại chợ, nói cho lắm đến khi bị scam k dám vác mặt vào.
p/s: 2 triệu làm trái 3 càng tối về chia ae ăn tết :binhsua47:

đem ra đấu giá đi, ai đặt giá thấp nhất và duy nhất sẽ được hưởng số tiền đó:binhsua50:

Gửi mấy bro bị scam.
Thấy tình hình nhiều người bị scam quá nên mình cũng thấy hơi buồn cười.
Số tiền bảo hiểm mình nghỉ chỉ có thể giải quyết cho ai lập topic mua bán với người scam thôi. Còn ai không lập topic mà đi giao dịch ngoài thì coi như là phí training đừng kêu la BQT phải giải quyết này nọ.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,991
173,058
Latest member
binhht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back