[Hỏi] Thẻ Payoneer không về?

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,382
MR
0.431
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Chào các bác. Chả là em có đăng kí một cái thẻ payoneer từ khoảng cuối tháng 10 cơ. Nó đã báo một lần gửi thẻ rồi, vậy mà không thấy đâu. Rồi nó email cho em bảo là chưa active thẻ, yêu cầu active ngay, thế là em email về cho chúng nó bảo là chưa nhận được thẻ. vậy là nó xác nhận rồi đặt thẻ mới cho em, bảo sẽ gửi thẻ mới về cho em theo thông tin ngày tháng như sau (em vẫn dùng địa chỉ cũ) mà thẻ vẫn chưa về. :(. Giờ giải quyết thế nào vậy các bác?
Em xin cám ơn.

Attachments

50.4 KB · Views: 74
chưa active giá cũng cao, mình hôm trước làm phát về luôn, có lẽ vùng hẻo lánh nên nó về.ka ka
Thế này chắc mình lại đợi tiếp..hoặc đang giáng sinh nó nghỉ lễ mất rùi..:(

thẻ tên gì, ship ve HCM hả bác.

thẻ về hcm mình thấy cũng khá lâu, chắc phải 15 ngày, 1 tháng đó.đoán thôi chứ mình quên rồi.hi

Ra hỏi bưu điện chưa.
Thường thì nó sẽ về cái bưu điện cấp thấp nhất trong địa chỉ.
Ví dụ địa chỉ là xã.. Huyện... Tỉnh thì ra bưu điện xã hỏi.

Ra hỏi bưu điện chưa.
Thường thì nó sẽ về cái bưu điện cấp thấp nhất trong địa chỉ.
Ví dụ địa chỉ là xã.. Huyện... Tỉnh thì ra bưu điện xã hỏi.
Chưa mình chưa...từ bưu điện nó không phân phát nốt hàng như thư hở bác??

Cũng mắc kẹt cái thẻ cả tháng nay chưa thấy về , buồn thật . Có lẽ phải gửi mail cho nó kêu chuyển lại , trên gói hàng nhớ ghi thêm số điện thoại nữa , chứ bọn bưu điện chúng nó éo đi giao hàng đâu, nó toàn gọi điện thoại kêu lên mà lấy , không lên thì nó ném thùng rác.

Cũng mắc kẹt cái thẻ cả tháng nay chưa thấy về , buồn thật . Có lẽ phải gửi mail cho nó kêu chuyển lại , trên gói hàng nhớ ghi thêm số điện thoại nữa , chứ bọn bưu điện chúng nó éo đi giao hàng đâu, nó toàn gọi điện thoại kêu lên mà lấy , không lên thì nó ném thùng rác.
ai nói bác vậy? mình nó đem tới tận nhà nha

ai nói bác vậy? mình nó đem tới tận nhà nha
Còn tuỳ nhân viên ở từng nơi . Nơi nào mà nhân viên là con cháu các cụ nhiều thì nó gọi điện thoại lên mà lấy , chứ ở đấy mà nó mang đến nhà cho . Trước có cái áo thun voz gửi phải lên tận nơi lấy đây này , mà nó còn xé 1 góc bưu phẩm để xem cái gì bên trong .

Chào các bác. Chả là em có đăng kí một cái thẻ payoneer từ khoảng cuối tháng 10 cơ. Nó đã báo một lần gửi thẻ rồi, vậy mà không thấy đâu. Rồi nó email cho em bảo là chưa active thẻ, yêu cầu active ngay, thế là em email về cho chúng nó bảo là chưa nhận được thẻ. vậy là nó xác nhận rồi đặt thẻ mới cho em, bảo sẽ gửi thẻ mới về cho em theo thông tin ngày tháng như sau (em vẫn dùng địa chỉ cũ) mà thẻ vẫn chưa về. :(. Giờ giải quyết thế nào vậy các bác?
Em xin cám ơn.
Tình hình là như này, ai chờ nó về thì nó éo về, còn ai reg chơi thì nó lại về, có khi về sớm nữa, he he

Còn tuỳ nhân viên ở từng nơi . Nơi nào mà nhân viên là con cháu các cụ nhiều thì nó gọi điện thoại lên mà lấy , chứ ở đấy mà nó mang đến nhà cho . Trước có cái áo thun voz gửi phải lên tận nơi lấy đây này , mà nó còn xé 1 góc bưu phẩm để xem cái gì bên trong .
bác ở đâu thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,874
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week