Spotlight Hỏi thăm bác admin site offer-us.com

con đường là tự mình làm chủ.. :)..
chả phiền hà hay liên quan , phụ thuộc thằng nào cả... là ko bị bóc lột
off = cần cù bù thông minh.. trai đít kiếm $ mờ ko đáng :-ss

mình làm ngon mà. cậu mmo4urlife có thể xem xét lại cho chủ thớt xem sao .biết đâu có sự nhầm lẫn.mình làm 8 mail dc 1.7$ :D nói chung là ngon

Tui là sup của chủ topic, tui check toàn 0 Credit, nếu chủ thớt muốn check lại thì PM để mở teamview cho xem sẽ rõ, không có nhầm lẫn đâu. Mem làm ko đạt yêu cầu là có thật!!!

Website ko vào dc, mình vào xem coi site gì mà cre thấp thế , chứ kinh nghiệm 6 tháng rồi mà bị lead kiểu này sao chấp nhận dc

Tui là sup của chủ topic, tui check toàn 0 Credit, nếu chủ thớt muốn check lại thì PM để mở teamview cho xem sẽ rõ, không có nhầm lẫn đâu. Mem làm ko đạt yêu cầu là có thật!!!
site tệ và làm ẩu ntn thì cũng đâu đến nỗi nvay chứ :-s mình cũng làm ẩu lắm nhg vẫn có acc 0.2$ =))

Bạn chỉ làm SUB thì làm sao mà bít dc, cái này admin phải mở file CSV coi lại xem có vấn đề gì ko, có bug chỗ nào ko, chứ SUB thì ko tài nào biết được

Muốn làm sub đứng ra tuyển mem chiến trước tiên phải dò đường và text thử site như thế nào mới dám nhận và tuyển mem chứ.Lỗi 1 phần cũng do bác nên bác cũng ko cần phải tỏ ra mình vô tội. $ bonus thì sup nhận còn cam thúi với bưởi thúi thì dành phần cho mem chắc??????
50acc==0$ thấy đã vãi lắm rùi đừng nói 200acc. vãi hàng chinsu:))
Thêm cục gạch để ném chết cha mấy thèn admin và sub lõm đi nào:D

có thật làm mem làm tệ ko :) , tệ cỡ nào :) , bác làm sub bao nhiu năm rồi , chơi off bao nhiu năm rồi :) mà phán 1 câu ngu thế hã :) ,hay bác là Admin site đó :)

Rảnh quá ta, làm tệ rồi vào đây mở TOPIC à!!! :binhsua08:
sac chẳng lẽ cả lũ tệ hả .Đừng đổ cho người khác khi cái bản chất của mình kém :|

---------- Post added at 01:35 AM ---------- Previous post was at 01:34 AM ----------

mình làm ngon mà. cậu mmo4urlife có thể xem xét lại cho chủ thớt xem sao .biết đâu có sự nhầm lẫn.mình làm 8 mail dc 1.7$ :D nói chung là ngon
Có 3 con off win bác làm thì mới được thôi.giỏi bác chiến tiếp đi

---------- Post added at 01:37 AM ---------- Previous post was at 01:35 AM ----------

chủ thớt cay cú pm - mình xin mạn phép dìm hàng khỏi làm
CHẳng phải tiếc làm gì mình làm offer mình biết làm kiểu gì để có cre tốt...chứ đừng nói làm ẩu .mà ẩu thì ít nhất cũng có cre .Không tin có thể xem lại các lần cre làm site khác:|

---------- Post added at 01:38 AM ---------- Previous post was at 01:37 AM ----------

Muốn làm sub đứng ra tuyển mem chiến trước tiên phải dò đường và text thử site như thế nào mới dám nhận và tuyển mem chứ.Lỗi 1 phần cũng do bác nên bác cũng ko cần phải tỏ ra mình vô tội. $ bonus thì sup nhận còn cam thúi với bưởi thúi thì dành phần cho mem chắc??????
Đúng rồi bác....cậu 200acc không biết giờ nghĩ gì :|

---------- Post added at 01:39 AM ---------- Previous post was at 01:38 AM ----------

:binhsua30: ..................................... :binhsua159:
Ông được bao nhiêu tiền thế mà ngồi đây ...........=)).Hung cũng được vài đồng lẻ thì phải

Cậu biết gì mà nói thế, mình thông báo là site mới, mọi người cùng test thử rồi mà.

Ở đâu ra 200acc = $0, toàn bọn MEM ẢO không, lấy sock đi làm việc riêng, nộp acc cho có lệ, $0 là bình thường!
Xem đi
http://mmo4vn.com/showthread.php?34726-Moi-nguoi-Canh-giac-&p=548172

site of ma pub ak :binhsua159:

Cậu biết gì mà nói thế, mình thông báo là site mới, mọi người cùng test thử rồi mà.

Ở đâu ra 200acc = $0, toàn bọn MEM ẢO không, lấy sock đi làm việc riêng, nộp acc cho có lệ, $0 là bình thường!
Xem đi
http://mmo4vn.com/showthread.php?34726-Moi-nguoi-Canh-giac-&p=548172
Xin thưa cậu đấy cũng làm sup site đó như cậu.Sao cậu cứ ngoan cố thế nhỉ.? ai nói cậu các cậu ấy ném gạch admin :binhsua159:

có thật làm mem làm tệ ko :) , tệ cỡ nào :) , bác làm sub bao nhiu năm rồi , chơi off bao nhiu năm rồi :) mà phán 1 câu ngu thế hã :) ,hay bác là Admin site đó :)

Không biết thì đừng có nói, mem khác làm credit đùng đùng, nếu ông là Admin gì đó, ông $0 credit cho toàn là acc của một người mà ông không biết à.
Điều này chứng tỏ 80% là ở người làm! =>Chưa tính đến trường hợp xấu là reg acc rồi click vài off cho có lệ, rồi con sock đó làm cho việc riêng khác. Vì mình bắt nộp acc daily sợ lộ là mem ảo.

200 acc nè http://mmo4vn.com/showthread.php?34726-Moi-nguoi-Canh-giac-&p=548172 (bọn mem ảo )

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:50 AM ----------

Xin thưa cậu đấy cũng làm sup site đó như cậu.Sao cậu cứ ngoan cố thế nhỉ.? ai nói cậu các cậu ấy ném gạch admin :binhsua159:

Có liên quan đến tui thì tui nói vì cậu nằm trong Group của tui, site này tui cũng đã làm và credit đều đều, các mem khác cũng thế.

Tui không thêm bớt của ai hết, tui nói với cậu rồi, cần thì TEAMVIEW!!! Không bàn cãi nữa, để cho những người kiếm tiền chân chính họ làm!

Không biết thì đừng có nói, mem khác làm credit đùng đùng, nếu ông là Admin gì đó, ông $0 credit cho toàn là acc của một người mà ông không biết à.
Điều này chứng tỏ 80% là ở người làm! =>Chưa tính đến trường hợp xấu là reg acc rồi click vài off cho có lệ, rồi con sock đó làm cho việc riêng khác. Vì mình bắt nộp acc daily sợ lộ là mem ảo.

200 acc nè http://mmo4vn.com/showthread.php?34726-Moi-nguoi-Canh-giac-&p=548172 (bọn mem ảo )

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:50 AM ----------

Có liên quan đến tui thì tui nói vì cậu nằm trong Group của tui, site này tui cũng đã làm và credit đều đều, các mem khác cũng thế.

Tui không thêm bớt của ai hết, tui nói với cậu rồi, cần thì TEAMVIEW!!! Không bàn cãi nữa, để cho những người kiếm tiền chân chính họ làm!
1 Lời khuyên -> Đỗi nick làm lại từ đầu đi ông ạ!-> Đến nước này thì mem nào ngu mà chui đầu vô nữa->ông nên rút kinh nghiệm lần sau->Nếu mem ảo làm qua loa lấy socks ông dùng việc khác->đâu có rãnh mà lên đây post bài cho thiên hạ đàm tiếu chơi?->Dù gì tụi hắn cũng có lợi rồi mà->1 lần cuối mong ông bình yên trong đống gạch ngổn ngang!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom